Àwọn Ohun Ìṣeré Pẹ̀lú Lésà Gé
Ṣe Àwọn Ohun Ìkóhun-Ìṣeré Pẹ̀lú Lésà
Àwọn nǹkan ìṣeré oníwúrà, tí a tún mọ̀ sí àwọn nǹkan ìṣeré oníwúrà, àwọn ohun ìṣeré oníwúrà, tàbí àwọn ẹranko tí a fi sínú aṣọ, nílò dídára gígé, èyí tí a fi gígé lésà kún dáadáa. Aṣọ ìṣeré oníwúrà, tí a fi àwọn ohun èlò aṣọ bíi polyester ṣe, fi ìrísí dídùn, ìfọwọ́kàn rọ̀, àti àwọn ànímọ́ tí ó lè fún ní ìfúnpọ̀ àti ohun ọ̀ṣọ́ hàn. Pẹ̀lú ìfọwọ́kàn tààrà pẹ̀lú awọ ara ènìyàn, dídára iṣẹ́ ṣíṣe ohun ìṣeré oníwúrà ṣe pàtàkì jùlọ, èyí tí ó mú kí gígé lésà jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún ṣíṣe àṣeyọrí àwọn àbájáde tí kò lábùkù àti tí ó ní ààbò.
Bii o ṣe le ṣe awọn nkan isere ti o wuyi pẹlu gige laser kan
Fídíò | Gígé Lésà Àwọn Ohun Ìṣeré Pẹ̀lú Ẹ̀rọ Pílásí
◆ Gígé tó rọrùn láìsí ìbàjẹ́ sí ẹ̀gbẹ́ irun náà
◆ Ṣíṣe àwòkọ́ṣe tó bófin mu dé ibi tí ó pọ̀jù láti fi àwọn ohun èlò pamọ́
◆ Ọ̀pọ̀lọpọ̀ orí lésà ló wà láti mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi
(Ní ti irú ọ̀ràn kan, ní ti àpẹẹrẹ aṣọ àti iye rẹ̀, a ó ṣeduro àwọn ìṣètò orí lésà tó yàtọ̀ síra)
Ǹjẹ́ o ní ìbéèrè nípa gígé àwọn nǹkan ìṣeré onípele àti gígé ẹ̀rọ laser?
Kí nìdí tí a fi yan ẹ̀rọ gígé lésà láti gé ẹ̀rọ tó ní ...
A ṣe é láti fi ẹ̀rọ gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò náà láìdáwọ́dúró. Ẹ̀rọ gé ohun èlò náà ní ẹ̀rọ ìfúnni níṣẹ́ aládàáṣe tí ó ń fi aṣọ náà sí orí pẹpẹ iṣẹ́ ẹ̀rọ gé ohun èlò náà, èyí tí ó ń jẹ́ kí a lè gé ohun èlò náà kí a sì fún un ní oúnjẹ nígbà gbogbo. Fi àkókò àti ìsapá pamọ́ nípa mímú kí iṣẹ́ gígé ohun èlò náà pọ̀ sí i.
Síwájú sí i, Ẹ̀rọ Amúlétutù lè ṣe àgbékalẹ̀ aṣọ náà láìsí ìṣòro. Bẹ́lítì amúlétutù náà ń fi ohun èlò náà sínú ẹ̀rọ amúlétutù náà tààrà láti inú bébà náà sínú ẹ̀rọ amúlétutù náà. Nípasẹ̀ àwòrán gantry XY axis, gbogbo ibi iṣẹ́ ló ṣeé ṣe láti gé àwọn ègé aṣọ. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, MimoWork ń ṣe àwòrán oríṣiríṣi ọ̀nà tí a lè gbà ṣe àdéhùn pẹ̀lú àwọn oníbàárà. Lẹ́yìn gígé aṣọ aláwọ̀ funfun, a lè yọ àwọn ègé tí a gé kúrò sí ibi ìkójọpọ̀ nígbà tí iṣẹ́ amúlétutù náà ń lọ láìsí ìṣòro.
Àwọn àǹfààní ti àwọn nǹkan ìṣeré ìgé lésà
Nígbà tí a bá ń lo ohun èlò ọ̀bẹ tí a sábà máa ń lò láti fi ṣe iṣẹ́ ọnà oníwúrà, kì í ṣe pé iye àwọn ohun èlò mímu nìkan ló ṣe pàtàkì, ó tún ṣe pàtàkì láti lo àkókò púpọ̀ láti ṣe iṣẹ́ ọnà. Àwọn nǹkan ìṣeré oníwúrà tí a fi lésà gé ní àǹfààní mẹ́rin ju àwọn ọ̀nà gígé ohun ìṣeré oníwúrà àtijọ́ lọ:
- RírọrùnÀwọn nǹkan ìṣeré oníwúrà tí a ti gé lórí lésà jẹ́ ohun tí ó rọrùn láti ṣe. Kò sí ìdí láti lo ẹ̀rọ gígé lésà. Gígé lésà ṣeé ṣe níwọ̀n ìgbà tí a bá ti ya àwòrán ohun ìṣeré náà sí àwòrán.
-Àìfọwọ́sowọ́pọ̀: Ẹ̀rọ gígé lésà náà ń lo gígé tí kò ní ìfọwọ́kàn, ó sì lè ṣe àṣeyọrí déédé ìwọ̀n milimita. Apá títẹ́jú ti ohun ìṣeré aláwọ̀ ewéko tí a fi lésà gé kò ní ipa lórí wúlò, kò ní di yẹ́lò, ó sì ní dídára ọjà tí ó ga jù, èyí tí ó lè yanjú ìṣòro náà níbi tí aṣọ náà kò bá ti gé déédé àti níbi tí aṣọ náà kò bá ti gé déédé nígbà tí a bá ń gé e pẹ̀lú ọwọ́.
- Muná dóko: A ṣe é láti fi ẹ̀rọ gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé ohun èlò tí ó ń gé nǹkan ...
-Agbára Ìyípadà Gíga:A le fi ẹ̀rọ gige laser ohun-ọṣọ oni-ẹru gé oríṣiríṣi ohun èlò. Ohun èlò gige laser náà ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò tí kì í ṣe irin, ó sì lè ṣe onírúurú ohun èlò rírọ̀.
Aṣọ Laser Cutter ti a ṣeduro fun Ohun isere Plush
• Agbára léésà: 100W / 130W / 150W
• Agbegbe Iṣẹ́: 1600mm * 1000mm
•Agbegbe Gbigba: 1600mm * 500mm
