Ìtọ́jú àti ìtọ́jú déédéé ṣe pàtàkì gan-an láti rí i dájú pé ètò tábìlì ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Rí i dájú pé ó ní ìwọ̀n gíga láti mú ìníyelórí rẹ̀ dúró dáadáa àti pé ó rọrùn láti lo ẹ̀rọ lésà rẹ. A fi pàtàkì fún mímú àwọn irin ìtọ́sọ́nà, àwọn rollers, àti àwọn ohun èlò tí ń gbé tábìlì ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà mọ́. Lílo títí láé lábẹ́ àyíká tí kò dára lè fa àìṣiṣẹ́ dáadáa àti ìbàjẹ́ ní àkókò tí kò tọ́.
Ìkìlọ̀: Tú tábìlì náà kí o tó sọ ọ́ di mímọ́
Àwọn ọ̀nà ìtọ́sọ́nà:
Fọ àwọn irin ìtọ́sọ́nà pẹ̀lú ẹ̀rọ ìfọṣọ ilé-iṣẹ́.
Nu àwọn ipa ọ̀nà ìtọ́sọ́nà/àwọn ipa ọ̀nà tí a fi ń yípo àti àwọn ìlà ìyípadà lórí wọn.
Àwọn rollers ìtọ́sọ́nà:
Ó sàn láti fi aṣọ mímọ́ tí kò ní àwọ̀ tí a fi ń yọ́ ìtọ́sọ́nà tàbí àwọn ohun èlò ìrọ̀rí tí a fi ń yọ́ nǹkan mọ́.
Wọ́n gbọ́dọ̀ máa rìn lọ́nà tí ó rọrùn.
Àwọn ìgbá bọ́ọ̀lù:
Àwọn béárì bọ́ọ̀lù ti wà ní ìparí, wọn kò sì nílò àfikún ìtọ́jú.
Ó dára jù láti nu àwọn pinni awakọ náà.
Fi aṣọ tí ó mọ́ tí kò sì ní àwọ̀ kan mọ́.
Oju tabili ipilẹ:
Nu ojú tábìlì náà àti àwọn ihò ìfàmọ́ra náà.
Ó dára jù láti lo àwọn ohun èlò ìwẹ̀nùmọ́ fún ìwẹ̀nùmọ́, gẹ́gẹ́ bí a ṣe lò ó tẹ́lẹ̀.
Máa wẹ̀ déédéé àti ní àkókò ìwẹ̀nùmọ́ tó yẹ. Lọ́nà yìí, o ó dènà ìbàjẹ́ ètò. Kàn sí wa lónìí tí o bá nílò iṣẹ́ ìtọ́jú tàbí ìnáwó lórí ètò lésà. A ṣe àmọ̀jáde ní àwọn aṣọ ilé iṣẹ́ àti àwọn ojútùú gígé lésà aṣọ. MimoWork yóò pèsè ojútùú tó péye àti iṣẹ́ tó gbòòrò fún gbogbo ìgbà láti bá lílo rẹ muawọn eto lesaBeere lọwọ wa fun alaye siwaju sii loni!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-27-2021
