Awọn imọran ati ojutu ti o ni imọran lesa
Fífọ́nrán lésà
Fífi lésà sí orí aṣọ ìbora jẹ́ ohun èlò tó gbajúmọ̀ tí ó sì lè mú kí onírúurú àwọn ohun èlò yàtọ̀ síra. Fífi lésà sí orí aṣọ ìbora lè ṣẹ̀dá àwọn àpẹẹrẹ, àmì ìdámọ̀, àti àwọn àwòrán tó díjú tí a lè fi sí orí aṣọ ìbora láti ṣẹ̀dá onírúurú àwọn ọjà tó yàtọ̀ síra àti èyí tó ṣe pàtàkì. Fífi lésà sí orí aṣọ ìbora tún lè jẹ́ gígé lésà, nítorí pé ó jẹ́ okùn àdánidá tó yẹ fún gígé lésà.
Awọn ohun elo oriṣiriṣi ti Felt Engraving Laser
Nígbà tí ó bá kan sí gígé àwọn àwòrán sí orí aṣọ ìbora, àwọn àǹfààní náà kò lópin. Àwọn èrò díẹ̀ nìyí láti bẹ̀rẹ̀:
• Àwọn ohun èlò ìkọ́lé tí a ṣe àdáni:
Lésà fín àwọn àpẹẹrẹ dídíjú, àmì ìdámọ̀, tàbí àwọn àwòrán àdáni sí orí àwọn ohun èlò ìbora tí a fi irun ṣe láti ṣẹ̀dá ọjà àrà ọ̀tọ̀ àti wúlò.
• Àwọn àwòrán ògiri tí a ṣe fún ara ẹni:
Lésà fín àwọn gbólóhùn ìmísí tàbí àwòrán sí ara aṣọ láti ṣẹ̀dá àwọn iṣẹ́ ọnà ògiri tí a ṣe àdáni.
• Aṣọ tí a ṣe àdánidá:
Lo àwòrán lésà láti fi àwọn àwòrán àrà ọ̀tọ̀ kún àwọn fìlà onírun, àwọn ṣẹ́kẹ́ẹ̀fù, tàbí àwọn aṣọ mìíràn.
Awọn ohun elo ti Felt Laser Engraving
• Àwọn ìrọ̀rí ohun ọ̀ṣọ́:
Ṣe àwọn àpẹẹrẹ tàbí àwòrán léésà sí orí ìrọ̀rí tí a fi rí láti fi kún ìfọwọ́kan ara ẹni sí ibi gbígbé èyíkéyìí.
• Àwọn àpò tí a ṣe àtúnṣe:
Ṣẹ̀dá àwọn àpò àdáni nípa lílo lílò àwọn àwòrán àdáni lórí àwọn àpò ìfọṣọ onírun tàbí àwọn àpò ẹ̀yìn.
Kí ló dé tí o fi yan Lesa Gígé & Gbígbẹ́ irun tí a fi ń kùn?
Fọ́líìlì onírun jẹ́ ohun èlò tó gbajúmọ̀ fún gígé lésà, nítorí pé ó jẹ́ okùn àdánidá tí a lè gé pẹ̀lú ìpéye àti ìpéye. Gígé lésà yọ̀ǹda fún àwọn àwòrán tó díjú àti tó kún fún àlàyé láti gé kúrò nínú aṣọ ìrun, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀ fún àwọn ayàwòrán àti àwọn oníṣẹ́ ọnà.
✦ Nu awọn eti rẹ laisi fifọ
Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní tí ó wà nínú ìfọ́ irun tí a fi lésà gé ni pé a lè gé e láìsí pé ó ní etí tí ó ti gé, èyí tí ó lè jẹ́ ìṣòro nígbà tí a bá ń gé e pẹ̀lú gígé gígé àtijọ́ tàbí ọ̀bẹ. Èyí mú kí ìfọ́ irun tí a fi lésà gé jẹ́ iṣẹ́ tí ó yára àti tí ó gbéṣẹ́ tí ó sì ń mú àwọn àbájáde tí ó dára wá.
✦ Àwọn Apẹẹrẹ Onírúurú
Yàtọ̀ sí gígé àwọn àwòrán àti àwòrán tó díjú, a tún lè lo gígé lésà láti ṣẹ̀dá àwọn àwòrán àti àwòrán tí a fín lórí aṣọ irun àgùntàn. Èyí lè fi ìrísí àti ìfẹ́ sí àwọn ọjà bíi àpò ọwọ́, aṣọ, tàbí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé.
Kọ ẹkọ diẹ sii nipa Felt gige ati fifẹ laser
Kí ni CO2 lesa Machine fún Felt?
Ẹ̀rọ ìgé lésà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun pàtàkì tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ papọ̀ láti ṣe àwọn ìgé tí ó péye àti tí ó péye lórí onírúurú ohun èlò. Orísun lésà náà ń ṣe ìtànṣán lésà, èyí tí a ń darí àti dojúkọ nípasẹ̀ àwọn dígí àti lẹ́ńsì. Ètò ìṣàkóso ń ṣàkóso ìṣípo ìtànṣán lésà àti ipò iṣẹ́ náà. Tábìlì iṣẹ́ náà ni ibi tí a gbé ohun èlò tí a fẹ́ gé sí, a sì lè ṣe àtúnṣe ní gíga àti láti fi onírúurú ohun èlò ṣe é. Ètò ìgbóná mú èéfín àti èéfín tí a ń ṣe nígbà ìgé sísà kúrò, nígbà tí ètò ìtútù ń ṣàkóso ìwọ̀n otútù orísun lésà náà. Àwọn ohun ààbò bíi àwọn bọ́tìnì ìdádúró pajawiri, àwọn ìbòrí ààbò, àti àwọn ìdènà ìdènà ń dènà ìfarahàn sí ìtànṣán lésà láìròtẹ́lẹ̀. Ìṣètò pàtó ti ẹ̀rọ ìgé lésà lè yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú olùpèsè àti àwòṣe. Ní gbogbogbòò, ẹ̀rọ ìgé lésà jẹ́ ohun èlò tí ó wúlò tí ó fúnni láyè láti gé àwọn àwòrán tí ó péye àti dídíjú sí oríṣiríṣi ohun èlò, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún àwọn apẹ̀rẹ àti àwọn olùṣe.
Ìparí
Láti ṣàkópọ̀, fífi ẹ̀rọ gé irun àti gígé lésà ń fún àwọn oníṣẹ́ ọnà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní láti ṣe àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá. Nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí, ó ṣeé ṣe láti ṣẹ̀dá àwọn ọjà àrà ọ̀tọ̀ àti ti ara ẹni tí ó yàtọ̀ sí ti gbogbo ènìyàn.
Àwọn Ohun Èlò Tó Jọra Ti Ige Lesa
Kọ ẹkọ diẹ sii nipa Bawo ni a ṣe le ge irun wool ni laser?
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-10-2023
