Ohun tó máa yí eré padà fún Apẹẹrẹ New York kan:
Ẹ̀rọ Gígé Igi Lésà ti Mimowork
Ẹ kú àárọ̀ o, ẹ̀yin olùṣe iṣẹ́ ọwọ́ ẹlẹgbẹ́ mi àti àwọn olùfẹ́ iṣẹ́ ọwọ́! Ẹ di ara yín mú, nítorí mo wà níbí láti fi ohun tó ń yí ayé iṣẹ́ ọwọ́ mi padà sí ipò tó dára jùlọ ní àárín gbùngbùn Big Apple.
Gẹ́gẹ́ bí ayàwòrán ilé tí mo ti kúrò ní bíbínú sí àwọn olùṣe ọ̀ṣọ́ ilé sí dídi ọ̀kan fúnra mi, ìrìn àjò mi yí padà nígbà tí mo pinnu láti lo ẹ̀rọ ìgé igi Mimowork Laser. Nísinsìnyí, ẹ jẹ́ kí n fi ìtàn tuntun, ìṣedéédé, àti ìtẹ́lọ́rùn gidi ṣe àfihàn yín.
Ẹ̀rọ Gígé Lésà Igi: Láti Àìnítẹ́lọ́rùn sí Àmìsí Àkànṣe
Èmi, ẹni tó nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ ọnà, tó sì jẹ́ onílé, mo ti sọ̀rètí nù. Ní ọdún méjì sẹ́yìn, mo pinnu pé mo ní àwọn iṣẹ́ ọnà tó kéré sí i, mo sì bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ mi.
Pẹ̀lú ìwé ẹ̀rí ilé-ẹ̀kọ́ iṣẹ́ ọnà àti ìpinnu tó lágbára, mo gbẹ́ ibi tí mo fẹ́ ṣiṣẹ́ nípa ṣíṣẹ̀dá àwọn àwòrán tó ṣọ̀wọ́n bíi ìrìn àjò ọkọ̀ ojú irin abẹ́ ilẹ̀ tó dákẹ́jẹ́ẹ́. Ṣùgbọ́n èyí ni ohun tó fà á - mo nílò ọ̀nà láti sọ àwọn ìran wọ̀nyí di òótọ́. Ibẹ̀ ni ẹ̀rọ gígé igi lésà ti Mimowork ti wọ̀, ó sì ti múra tán láti mú kí àwọn àwòrán àrà ọ̀tọ̀ mi wà láàyè.
Ẹ̀rọ Gígé Igi Lésà Mimowork: Àlá Oníṣẹ́-ọnà kan
Ẹ jẹ́ ká wo àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ rẹ̀, àbí? Mo ń sọ̀rọ̀ nípa ẹ̀rọ ìgé igi Laser láti inú ẹ̀rọ ìgé laser Flatbed ti Mimowork. Ọmọ yìí ní agbègbè iṣẹ́ tó tóbi tó 1300mm * 2500mm (ìyẹn ni 51” * 98.4” fún gbogbo àwọn ọ̀rẹ́ mi tí wọ́n ní ìṣòro inṣi). Pẹ̀lú ẹ̀rọ laser gilasi CO2 300W, ó dà bí ìgbà tí a ní ẹ̀rọ iná fún igi, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ìtumọ̀ tó pọ̀ sí i.
Ṣùgbọ́n dúró ná, ó tún kù! Ètò ìṣàkóso ẹ̀rọ náà, èyí tí ó dún bí ohun ìyanu ṣùgbọ́n tí mo gbàgbọ́, ó rọrùn láti lò. Ó ń lo Step Motor Drive & Belt Control láti rí i dájú pé àwọn ìṣísẹ̀ náà rọrùn àti pé ó péye. Àti, tábìlì iṣẹ́? Tábìlì Iṣẹ́ Ọ̀bẹ, èyí tí ó dún bí tábìlì tí ó bá ọmọ ogun tí ó fẹ́ràn láti gé páìpù pẹ̀lú ọgbọ́n.
Ṣiṣeto Ipele: Igi Ige Lesa
Lílo ẹ̀rọ ìyanu yìí ní àyíká tí ó kún fún ìgbòkègbodò ní ìlú New York fi kún ìmísí fún gbogbo iṣẹ́ ọwọ́. Àdàpọ̀ àṣà àti àṣà ìlú náà wọ́pọ̀ sínú àwọn iṣẹ́ ọwọ́ mi, èyí sì mú kí iṣẹ́ kọ̀ọ̀kan kún fún àwọ̀ ìlú tó yàtọ̀.
Láti gígé àwọn ìwé plywood fún àwọn iṣẹ́ ìtọ́jú ilé gbígbé tó dára sí ṣíṣe àwọn ohun ọ̀ṣọ́ igi tó tóbi tó lè fún Times Square ní àǹfààní láti fi owó rẹ̀ ṣe iṣẹ́, gé igi léésà yìí ti di alábàáṣiṣẹ́pọ̀ mi ní ọ̀nà ọnà.
Àwọn Ìfihàn Fídíò
Bí a ṣe lè gé igi ìfọṣọ tó nípọn | Ẹ̀rọ léésà CO2
Báwo ni a ṣe lè gé igi tó nípọn lọ́nà tó yára àti láìsí àdánidá? Báwo ni a ṣe lè gé igi tó nípọn lórí ẹ̀rọ laser CNC? Ẹ̀rọ gé igi CO2 tó ní agbára gíga ní agbára láti gé igi tó nípọn pẹ̀lú laser.
Ẹ wá sí fídíò náà láti wo àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ páìpù tí a fi ń gé lésà. Nípasẹ̀ compressor afẹ́fẹ́, gbogbo ìlànà gígé náà kò ní eruku tàbí èéfín, etí gígé náà sì mọ́, ó mọ́, kò sì ní ìbú. Kò sí ìdí láti gé lẹ́yìn gígé lésà, páìpù tí ó nípọn yóò dín àkókò àti owó iṣẹ́ kù.
Awọn ibeere ti a beere nigbagbogbo - Lilo igi gige lesa fun ifẹkufẹ rẹ
Ìbéèrè 1: Ǹjẹ́ ìṣedéédé ẹ̀rọ náà bá àríyànjiyàn náà mu lóòótọ́?
Dájúdájú! Mo ti rí i pé ó péye ju bí ọmọ ìlú New York kan ṣe ń kí takisí ní àkókò tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ lọ. Ó ń ṣe àwọn iṣẹ́ ọnà tó díjú bíi ti ògbóǹtarìgì tòótọ́ – kò sí ìyípadà, kò sí àwáwí “mo ti rẹ̀ jù fún èyí”.
Q2: Ṣé ó lè ṣe onírúurú igi?
Gẹ́gẹ́ bí ọmọ ìlú New York gidi, ó ṣeé ṣe láti yí padà. Láti igi maple sí mahogany, ẹ̀rọ yìí ń gé wọn bí ọ̀bẹ gbígbóná láti inú cheesecake New York - ó rọrùn, ó sì ní ẹwà.
Àwọn Ìfihàn Fídíò
Q3: Ṣe o ṣiṣẹ daradara?
Ó, ó ń pariwo, ọ̀rẹ́ mi. Ẹ̀rọ yìí dà bí ẹ̀rọ ológbò. Kì í ṣe ariwo tí a lè rí, ó kàn ń dún bí ẹni pé ó ń kọrin ní òwúrọ̀ ọjọ́ Sunday.
Q4: Kí ló máa ṣẹlẹ̀ tí mo bá rí ìṣòro ní àsìkò òtútù?
Ẹ má bẹ̀rù, ẹ̀yin oníṣẹ́ ọwọ́ tí kò lè sùn! Ẹgbẹ́ títà ọjà Mimowork dàbí ilé oúnjẹ 24/7 – wọ́n máa ń ṣí sílẹ̀ nígbà gbogbo, wọ́n sì ti ṣetán láti gbé oúnjẹ kalẹ̀. Wọ́n ti dáhùn àwọn ìbéèrè mi ní òru pẹ̀lú ìtara kan náà gẹ́gẹ́ bí ibi tí wọ́n ti ń gé oúnjẹ ní alẹ́.
Ẹ̀rọ Ìyàwòrán Lésà Tó Dáa Jùlọ 2023 (Títí dé 2000mm/s) | Ìyára-gíga púpọ̀
Ṣé o ń wá ojútùú kíákíá tó sì gbéṣẹ́ fún àwọn ohun tí o fẹ́ kí a fi ṣe iṣẹ́ ọnà? Má ṣe wo ohun tó ju kí a fi ẹ̀rọ ayàwòrán CO2 tó ní iyàrá gíga tó ní ẹ̀rọ ayàwòrán CO2 RF. Nítorí pé a fi ẹ̀rọ ayàwòrán CO2 RF ṣe iṣẹ́ ọnà náà, ẹ̀rọ ayàwòrán tó dára jùlọ lè dé iyàrá ayàwòrán 2000mm/s, èyí tó mú kí iṣẹ́ ọnà rẹ sunwọ̀n sí i.
Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ lésà tó ti pẹ́ tó sì ní agbára láti fi ṣe àwòrán kíákíá, a ṣe ẹ̀rọ tuntun yìí láti pèsè àwòrán kíákíá, tó péye, àti tó dára lórí onírúurú ohun èlò, títí kan igi àti acrylic.
Ni paripari:
Ní ṣókí, tí ẹ̀rọ ìgé igi laser yìí bá jẹ́ ìfihàn Broadway, yóò jẹ́ èyí tí gbogbo ènìyàn ń gbóríyìn fún. Kì í ṣe ríra lásán ni; ó jẹ́ ìgbésẹ̀ sí ọjọ́ iwájú tó dára, èyí tí àwọn àwòrán àrà ọ̀tọ̀ kì í ṣe àlá mọ́ ṣùgbọ́n ó jẹ́ òótọ́. Nítorí náà, yálà o jẹ́ apẹ̀rẹ, olùṣe ọ̀ṣọ́, tàbí olùṣe ògbólógbò bíi tèmi, ronú nípa ìṣẹ̀dá Mimowork gẹ́gẹ́ bí olùrànlọ́wọ́ iṣẹ́ ọnà rẹ. Ayọ̀ sí àwọn ìṣẹ̀dá tuntun, ìpéye, àti ìfarahàn New York - apẹ̀rẹ igi laser yìí ní gbogbo rẹ̀!
Máa ṣe iṣẹ́ ọwọ́, máa ṣe àtúnṣe tuntun, kí o sì rántí pé, ààlà kan ṣoṣo ni èrò inú rẹ. Jẹ́ kí o wà ní ẹ̀gbẹ́ àwòrán, ẹ̀yin olùdásílẹ̀ ẹlẹgbẹ́ mi!
Má ṣe dúró mọ́! Àwọn ìbẹ̀rẹ̀ tó dára nìyí!
Gba Awọn imọran diẹ sii lati ikanni YouTube wa
Má ṣe yanjú ohunkóhun tó kéré sí ohun tó yàtọ̀
Ṣe idoko-owo ni Ti o dara julọ
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-22-2023
