Àwọn Àǹfààní Àwọn Dígí Lésà Tí A Gé Kù Lórí Àwọn Dígí Àtijọ́
Dígí Akiriliki Lésà Gé
Àwọn dígí ti jẹ́ apá pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa nígbà gbogbo, yálà fún ìtọ́jú ara ẹni tàbí gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́. Àwọn dígí ìbílẹ̀ ti wà fún ọ̀pọ̀ ọ̀rúndún, a sì ti lò wọ́n ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà. Síbẹ̀síbẹ̀, pẹ̀lú ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìgé lésà dígí ti di ohun tí ó gbajúmọ̀ nítorí àwọn ànímọ́ àti àǹfààní àrà ọ̀tọ̀ wọn ju àwọn dígí ìbílẹ̀ lọ. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó jíròrò ohun tí ó mú kí àwọn dígí lésà jẹ́ pàtàkì ju àwọn dígí ìbílẹ̀ lọ.
Pípéye
Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní pàtàkì jùlọ ti àwọn dígí tí a fi lésà gé ni ìpéye wọn. Ìmọ̀ ẹ̀rọ gígé lésà yọ̀ǹda fún àwọn àwòrán àti ìrísí tó díjú láti gé pẹ̀lú ìpéye tó ga jùlọ. Ìpele ìpéye yìí kò ṣeé ṣe pẹ̀lú àwọn dígí ìbílẹ̀, èyí tí a fi ọwọ́ gé. Ìmọ̀ ẹ̀rọ gígé lésà acrylic ń lo lésà tí kọ̀ǹpútà ń darí láti gé dígí náà pẹ̀lú ìpéye tó yanilẹ́nu, èyí tí ó yọrí sí ọjà tó dára jùlọ tí a ti parí.
Ṣíṣe àtúnṣe
Àwọn dígí tí a gé lésà gba ààyè láti ṣe àtúnṣe tí kò ṣeé ṣe pẹ̀lú àwọn dígí ìbílẹ̀. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ gígé lésà acrylic, ó ṣeé ṣe láti ṣẹ̀dá gbogbo àwòrán tàbí ìrísí tí o lè fojú inú wò. Èyí mú kí àwọn dígí tí a gé lésà dára fún ṣíṣẹ̀dá àwọn ohun èlò àrà ọ̀tọ̀ àti àdáni. Yálà o ń wá láti ṣẹ̀dá ohun èlò ọnà ògiri kan tàbí dígí àdáni fún yàrá ìwẹ̀ rẹ, àwọn dígí tí a gé lésà lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí ìrísí tí o fẹ́.
Àìpẹ́
Àwọn dígí tí a gé ní léésà le lágbára ju àwọn dígí ìbílẹ̀ lọ nítorí bí a ṣe gé wọn. A máa ń gé àwọn dígí ìbílẹ̀ nípa fífi àmì sí ojú dígí náà, lẹ́yìn náà a máa ń fọ́ ọ ní ìlà àmì. Èyí lè mú kí dígí náà di aláìlera, èyí sì lè mú kí ó bàjẹ́. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, a máa ń gé àwọn dígí tí a fi léésà acrylic ṣe tí a fi léésà Co2 ṣe, tí ó ń yọ́ nínú dígí náà, èyí sì máa ń mú kí ọjà náà lágbára sí i, tí ó sì máa ń pẹ́ sí i.
Ààbò
Àwọn dígí ìbílẹ̀ lè léwu tí wọ́n bá fọ́, nítorí wọ́n lè mú kí àwọn dígí tó mú gan-an jáde tí ó lè fa ìpalára. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, àwọn dígí tí a gé ní léésà ni a ṣe láti fọ́ sí wẹ́wẹ́, tí kò léwu tí wọ́n bá fọ́. Èyí mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára jù fún lílò ní àwọn ibi gbogbogbòò àti ní àwọn ilé tí àwọn ọmọdé tàbí ẹranko máa ń gbé.
Ìmọ́tótó
Àwọn dígí tí a gé lésà rọrùn láti fọ ju àwọn dígí ìbílẹ̀ lọ. Àwọn dígí ìbílẹ̀ ní etí tí ó sábà máa ń gbọ̀n, tí ó sì lè dẹ́kun ìdọ̀tí àti ẹ̀gbin, èyí tí ó máa ń mú kí ó ṣòro láti fọ. Àwọn dígí tí a gé lésà ní etí tí ó mọ́, tí ó sì rọrùn láti fi aṣọ tàbí kànrìnkàn nu.
Ìrísí tó wọ́pọ̀
Àwọn dígí tí a fi lésà gé jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀ gan-an, a sì lè lò ó fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan. A lè lò ó láti ṣẹ̀dá àwọn iṣẹ́ ọnà ògiri, àwọn ohun ọ̀ṣọ́, àti àwọn ohun èlò tó wúlò bíi dígí àti àga. Èyí mú kí àwọn dígí tí a fi lésà gé jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ohun èlò ilé àti ti ìṣòwò.
Ni paripari
Àwọn dígí tí a gé lésà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní ju àwọn dígí ìbílẹ̀ lọ. Wọ́n jẹ́ èyí tí ó péye jù, tí a lè ṣe àtúnṣe sí, tí ó pẹ́, tí ó ní ààbò, tí ó rọrùn láti mọ́, tí ó sì lè yípadà. Yálà o ń wá láti ṣẹ̀dá iṣẹ́ ọnà ògiri àrà ọ̀tọ̀ tàbí dígí tí ó ṣiṣẹ́ fún yàrá ìwẹ̀ rẹ, àwọn dígí tí a gé lésà lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí ìrísí tí o fẹ́. Pẹ̀lú àwọn ànímọ́ àti àǹfààní àrà ọ̀tọ̀ wọn, kò yani lẹ́nu pé àwọn dígí tí a gé lésà ti di ohun tí ó gbajúmọ̀ ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí.
Ifihan Fidio | Bawo ni acrylic fifin lesa ṣe n ṣiṣẹ
Ẹrọ Ige Lesa ti a ṣeduro fun Acrylic
| Agbègbè Iṣẹ́ (W *L) | 1300mm * 900mm (51.2” * 35.4”) |
| Sọfitiwia | Sọfitiwia Aisinipo |
| Agbára Lésà | 100W/150W/300W |
| Agbègbè Iṣẹ́ (W * L) | 1300mm * 2500mm (51” * 98.4”) |
| Sọfitiwia | Sọfitiwia Aisinipo |
| Agbára Lésà | 150W/300W/450W |
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
Bẹ́ẹ̀ni. A lè gé àwọn aṣọ dígí acrylic sí àwọn ìrísí àdáni pẹ̀lú àwọn ẹ̀gbẹ́ dídán àti láìsí ìdí láti tàn án.
Rárá. Níwọ̀n ìgbà tí a bá fi fíìmù ààbò náà sí nígbà tí a bá ń gé e, ìpele tí ó ń tànmọ́lẹ̀ náà yóò wà ní ipò pípé.
Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n nínú ṣíṣe ọ̀ṣọ́ ilé, àmì ìkọ̀wé, iṣẹ́ ọwọ́, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ aṣọ, àti àwọn ìfihàn ayẹyẹ.
Ibeere eyikeyi nipa Isẹ ti Bawo ni a ṣe lesa Enger Acrylic?
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-20-2023
