Onírúurú Awọ Etching Lesa
Pẹ̀lú Aṣọ Oníṣẹ́-ọnà Lesa Awọ Pro
Ní ti bí awọ tí a fi ń ṣe àwọ̀ lésà ṣe lè yàtọ̀ síra, ó lè yípadà láti oríṣiríṣi ohun èlò, ohun èlò, àti àwọn àṣàyàn ìṣẹ̀dá, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ àti àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ oníṣẹ̀dá. Èyí ni ìfọ̀rọ̀wérọ̀ gbígbòòrò sí àwọn ohun èlò rẹ̀, tí ó tẹnu mọ́ ìwúlò àti àǹfààní rẹ̀:
1. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi lésà ṣe tí a fi awọ ṣe
• Àwọn Ohun Èlò Àṣà:Ìmọ̀ ẹ̀rọ lésà lè kọ àwọn àpẹẹrẹ tàbí àmì ìdámọ̀ sí ara àwọn àpò awọ, àpò owó, bẹ́líìtì, bàtà, àti àwọn aṣọ àṣà míràn. Fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n fẹ́ ṣe àdáni tàbí ṣẹ̀dá àwọn àwòrán àrà ọ̀tọ̀, ìfọṣọ lésà ń fúnni ní ìṣedéédé àti ìṣiṣẹ́ tó péye.
• Ṣíṣe Ilé àti Àga:Láti àwọn ohun èlò ìbòrí àdáni sí àwọn ìrọ̀rí aláwọ̀ tí a fi ṣe ọ̀ṣọ́ tàbí àwòrán ògiri, ìtọ́jú léésà ń fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti àdáni kún inú ilé.
• Ìforúkọsílẹ̀ Ilé-iṣẹ́:Àwọn ilé iṣẹ́ sábà máa ń lo ìfọṣọ lésà fún àwọn ọjà ìpolówó bíi ìwé àkọsílẹ̀ awọ, àwọn ẹ̀wọ̀n keychain, tàbí àwọn ọjà míràn tí a mọ̀ sí àmì ìdámọ̀. Àwọn àmì ìdámọ̀ tí a lẹ̀ mọ́ àwọn àwọ̀ awọ máa ń mú kí àwọn ẹ̀bùn ilé iṣẹ́ náà ní ìrísí dídán àti ti ọ̀jọ̀gbọ́n.
• Àwọn Àwọ̀ Awọ:Lésà tí a fi ń ṣe é ló gbajúmọ̀ lórí àwọn jákẹ́ẹ̀tì, fìlà, àti àpò, ó lè ṣe àwọn àwòrán tó ṣe kedere àti tó díjú lórí àwọn àwọ̀, èyí tó máa ń fi kún àwọn ohun èlò ojoojúmọ́.
2. Ibamu pẹlu Ọpọlọpọ Awọn Iru Awọ
Iṣẹ́ ìfọṣọ lésà ń ṣiṣẹ́ lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò awọ, láti awọ onípele gíga fún àwọn ohun ọ̀ṣọ́ olówó iyebíye sí awọ oníṣẹ́dá fún àwọn ọjà tí ó rọrùn láti tà. Ìyípadà yìí mú kí ó fà mọ́ àwọn oníṣòwò káàkiri.
Ìfihàn Fídíò: Àwọn Ohun Èlò Mẹ́ta Tí A Fi Ṣe Àwọ̀ Ewé
3. Àwọn Àwòrán Àṣà àti Àwọn Àwòrán Dídídí ti Awọ Lésà Etching
Gíga gíga ti ìfọṣọ lesa tumọ si pe o le ṣe awọn apẹrẹ ti o nira ti yoo nira pẹlu awọn ọna ibile:
Àwọn Àwòrán àti Ìrísí Tó Dára:Láti àwọn àpẹẹrẹ onígun mẹ́rin sí àwọn àwòrán òdòdó tàbí àkọlé tí a ṣe fún ara ẹni, ìfọ́mọ́ lésà lè ṣẹ̀dá àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tí a ti ṣe dáradára pẹ̀lú ìṣedéédé tí kò láfiwé.
Ṣíṣe ara ẹni:Ó rọrùn láti fi orúkọ, orúkọ ìpilẹ̀ṣẹ̀, tàbí àmì ìdámọ̀ràn sára àwọn ọjà aláwọ̀, èyí tí ó ń fi ìfọwọ́kan ara ẹni kún un tí ó sì ń wù àwọn oníbàárà tí wọ́n ń wá ẹ̀bùn àrà ọ̀tọ̀ tàbí àmì ìdámọ̀ràn àdáni.
Àwọn èrò díẹ̀ nípa awọ tí a fi lésà ṣe >>
4. Àwọn Ohun Èlò Tó Wà Nínú Ilé-iṣẹ́ Tó Ń Lo Lésà Awọ
Ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́:A le kọ àwọn àga aláwọ̀ tí a ṣe ní àdáni, àwọn kẹ̀kẹ́ ìdarí, tàbí àwọn ohun èlò inú ilé mìíràn fún àfikún ìgbádùn.
Awọn Ohun elo Ere-idaraya:Awọ aláwọ̀ tí a fi lésà ṣe ni a tún ń lò nínú àwọn ohun èlò bíi ibọ̀wọ́, bẹ́líìtì, tàbí ohun èlò ààbò.
Àfihàn Fídíò: Gígé Lésà kíákíá àti fífín sí àwọn bàtà aláwọ̀
5. Ìṣiṣẹ́ léésà onípele púpọ̀
Àwọn ẹ̀rọ lésà kan tún ní agbára láti gé àti láti gé awọ ní àkókò kan náà. Iṣẹ́ méjì yìí mú kí ó ṣeé ṣe láti gé àwọn àwòrán àdáni àti láti fi àwọn ìfọ́mọ́ra kún un, láti mú kí iṣẹ́ náà rọrùn, àti láti mú kí ẹ̀rọ náà lè ṣiṣẹ́ dáadáa.
6. Ìwọ̀n tó wà fún Àwọn Iṣẹ́ Àkànṣe Ńlá àti Kékeré
Yálà ó ń ṣe iṣẹ́ àdáni kan tàbí ó ń ṣe iṣẹ́ ìṣẹ̀dá ńlá, iṣẹ́ ìfọṣọ lésà máa ń mú àwọn méjèèjì dáadáá. Ó ní ìṣedéédé déédé, èyí tó mú kí ó dára fún àwọn ohun kékeré, onírẹ̀lẹ̀ àti àwọn pánẹ́lì aláwọ̀ ńlá.
Pẹ̀lú àwọn ohun èlò rẹ̀ tó gbòòrò, ìbáramu ohun èlò, àti agbára láti ṣe àwọn àwòṣe tó díjú, tó sì jẹ́ ti ara ẹni,awọ ìfọṣọ lesajẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì nínú iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ àti iṣẹ́ ìṣẹ̀dá òde òní. Ìlò rẹ̀ ló mú kí ó fà mọ́ gbogbo ènìyàn, láti àwọn olùfẹ́ eré sí àwọn ilé iṣẹ́ olówó iyebíye tí wọ́n ń wá àpapọ̀ pípé ti àṣà, ìṣelọ́pọ́, àti ìdúróṣinṣin.
Nípa títẹnu mọ́ àwọn àǹfààní ti onírúurú iṣẹ́, àpilẹ̀kọ yìí gbé awọ ìfọṣọ lésà kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà tó dára jùlọ fún àwọn tó ń wá ọ̀nà tó péye, tó rọrùn láti lò, àti tó ń ṣe iṣẹ́ àṣeyọrí nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò aláwọ̀ wọn. Ìròyìn yìí kò wulẹ̀ fi hàn pé ó wúlò fún gbogbo nǹkan, ó tún kan bí ó ṣe rọrùn tó láti lò ó àti bí ó ṣe lè gbòòrò tó, èyí sì mú kí ó fani mọ́ra fún onírúurú ọjà.
Ṣe o nifẹ si awọ etching lesa?
Ẹ̀rọ lesa tó tẹ̀lé yìí yóò wúlò fún ọ!
• Agbègbè Iṣẹ́: 400mm * 400mm (15.7” * 15.7”)
• Agbára léésà: 180W/250W/500W
• Ọpọn Lésà: Ọpọn Lésà irin CO2 RF
• Iyara Gbíge Tó Pọ̀ Jùlọ: 1000mm/s
• Iyara Gbigbọn Pupọ julọ: 10,000mm/s
• Agbègbè Iṣẹ́: 1600mm * 1000mm (62.9” * 39.3”)
• Agbára léésà: 100W/150W/300W
• Iyara Gbíge Púpọ̀ Jùlọ: 400mm/s
• Tábìlì Iṣẹ́: Tábìlì Agbérùlé
• Ètò Ìṣàkóso Ẹ̀rọ: Gbigbe bẹ́líìtì àti Ìwakọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́ Ìgbésẹ̀
Bawo ni a ṣe le yan ẹrọ fifẹ laser alawọ ti o yẹ?
Àwọn Ìròyìn Tó Jọra
Awọ tí a fi lésà fín ni àṣà tuntun nínú àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ awọ!
Àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tí a fín, àwòrán tí ó rọrùn tí a sì ṣe àdánidá, àti iyàrá fífí ọnà tí ó yára gidigidi yà ọ́ lẹ́nu dájúdájú!
Ẹ̀rọ ìkọ̀wé lésà kan ṣoṣo ni mo nílò, kò sí ìdí kankan, kò sí ìdí ọ̀bẹ kankan, a lè ṣe ilana ìkọ̀wé awọ ní iyara tó yára.
Nítorí náà, awọ tí a fi lésà ṣe kìí ṣe pé ó ń mú kí iṣẹ́ àṣeyọrí pọ̀ sí i fún ṣíṣe àwọn ọjà aláwọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ irinṣẹ́ DIY tí ó rọrùn láti bá gbogbo onírúurú èrò ìṣẹ̀dá mu fún àwọn olùfẹ́.
Iṣẹ́ igi tí a fi lésà gé ti gbajúmọ̀ ní onírúurú ilé iṣẹ́, láti iṣẹ́ ọwọ́ àti ohun ọ̀ṣọ́ sí àwọn àwòrán ilé, àga àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Nítorí pé ó jẹ́ àtúnṣe tó rọrùn láti náwó, agbára gígé àti fífín nǹkan tí ó péye, àti ìbáramu pẹ̀lú onírúurú ohun èlò igi, àwọn ẹ̀rọ gígé lílò igi jẹ́ ohun tó dára fún ṣíṣẹ̀dá àwọn àwòrán igi nípa gígé, fífín nǹkan, àti sísàmì.
Yálà o jẹ́ olùfẹ́ tàbí oníṣẹ́ igi, àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí ń fúnni ní ìrọ̀rùn tí kò láfiwé.
Lucite jẹ́ ohun èlò tó gbajúmọ̀ tí a ń lò fún ìgbésí ayé ojoojúmọ́ àti fún àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́.
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ọ̀pọ̀ ènìyàn mọ̀ nípa acrylic, plexiglass, àti PMMA, Lucite dúró gedegbe gẹ́gẹ́ bí irú acrylic tó dára gan-an.
Oriṣiriṣi awọn ipele ti acrylic lo wa, ti a ya sọtọ nipasẹ mimọ, agbara, resistance sita, ati irisi.
Gẹ́gẹ́ bí acrylic tó ga jùlọ, Lucite sábà máa ń ní owó tó ga jù.
Nítorí pé àwọn lésà lè gé acrylic àti plexiglass, o lè máa ṣe kàyéfì pé: ṣé o lè gé Lúcite lésà?
Ẹ jẹ́ ká rì sínú omi láti mọ̀ sí i.
Gba Ẹrọ Ifọpa Lesa Kan fun Iṣowo Alawọ Rẹ tabi Apẹrẹ?
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-23-2024
