Ṣé o ń ṣe kàyéfì bí o ṣe lè gé àwọn àpò ìṣẹ́ ọwọ́ tàbí àwọn àpò ìgé léésà kúrò dáadáa?
Ẹ̀rọ wo ló dára jùlọ fún iṣẹ́ àtúnṣe tí a fi lésà ṣe?
Ìdáhùn náà ṣe kedere: CCD Laser Cutter dúró gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó ga jùlọ.
Nínú fídíò yìí, a fi àwọn agbára CCD Laser Cutter hàn pẹ̀lú onírúurú àwọn ohun èlò ìtọ́jú, títí bí àwọn ohun èlò ìtọ́jú awọ, àwọn ohun èlò ìtọ́jú Velcro, àwọn ohun èlò ìtọ́jú iṣẹ́ ọwọ́, àwọn ohun èlò ìdè, àwọn ohun èlò ìtọ́jú àti àwọn àmì tí a hun.
Ige-ẹ̀rọ laser CO2 tó ti ní ìlọsíwájú yìí, tí a fi kámẹ́rà CCD ṣe, lè mọ àwọn àpẹẹrẹ àwọn àpò àti àmì rẹ, ó sì lè darí orí laser náà láti gé ní àyíká àwọn ìlà náà dáadáa.
Ẹ̀rọ yìí jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀ gan-an, ó sì lè ṣe onírúurú àgbékalẹ̀ àṣà, èyí tó ń jẹ́ kí o lè yára bá àwọn ìbéèrè ọjà mu láìsí owó púpọ̀ tàbí àìní fún àwọn ohun èlò tí a lè fi rọ́pò.
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà wa ló ń pe CCD Laser Cutter gẹ́gẹ́ bí ojútùú ọlọ́gbọ́n fún àwọn iṣẹ́ abẹ́rẹ́ nítorí pé ó ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé ó péye.
Tí o bá fẹ́ mọ̀ sí i nípa bí ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun yìí ṣe lè ṣe iṣẹ́ rẹ láǹfààní, rí i dájú pé o wo fídíò náà kí o sì ronú láti kàn sí àwọn onímọ̀ràn míì.