Mene ne Hanya Mafi Kyau don Buga Dijital

Abũbuwan amfãni na Flatbed Laser Cutter

Babban Tsalle a Yawan Aiki

1

Fasaha mai sassauƙa da sauri ta yanke laser MimoWork tana taimaka wa samfuran ku su amsa buƙatun kasuwa cikin sauri

1

Alamar alkalami tana sa tsarin ceton aiki da ingantaccen aikin yankewa da yiwa alama zai yiwu

1

Ingantaccen kwanciyar hankali da aminci na yankan - an inganta shi ta hanyar ƙara aikin tsotsar injin

1

Ciyarwa ta atomatik tana ba da damar aiki ba tare da kulawa ba wanda ke adana kuɗin aikin ku, ƙarancin ƙimar ƙin yarda (zaɓi ne)

1

Tsarin injiniya mai zurfi yana ba da damar zaɓuɓɓukan Laser da teburin aiki na musamman

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W*L) 900mm * 500mm (35.4” * 19.6”)
Software Manhajar CCD
Ƙarfin Laser 100W
Tushen Laser Tube na Laser na Gilashin CO2 ko Tube na Laser na Karfe na CO2 RF
Tsarin Kula da Inji Matukin Mota na Mataki da Kula da Belt
Teburin Aiki Teburin Aiki na Zuma tsefe
Mafi girman gudu 1~400mm/s
Saurin Hanzari 1000~4000mm/s2

R&D don Yanke Kayan Mai Sauƙi

2

Mai Ciyar da Mota

Mai ciyarwa ta atomatik wani na'urar ciyarwa ce da ke aiki tare da injin yanke laser. Mai ciyarwa zai isar da kayan birgima zuwa teburin yankewa bayan kun sanya birgima a kan mai ciyarwa. Ana iya saita saurin ciyarwa gwargwadon saurin yankewar ku. An sanya na'urar firikwensin don tabbatar da daidaiton wurin kayan da kuma rage kurakurai. Mai ciyarwa yana iya haɗa diamita daban-daban na birgima. Mai naɗawa na iska zai iya daidaita yadi tare da matsin lamba da kauri daban-daban. Wannan na'urar tana taimaka muku cimma tsarin yankewa ta atomatik gaba ɗaya.Ƙarin bayani game da Mai Ciyar da Mota.

4

Tsotsar injin tsotsa

Tsotsar injin yana ƙarƙashin teburin yankewa. Ta hanyar ƙananan ramuka masu ƙarfi a saman teburin yankewa, iska tana 'manne' kayan da ke kan teburin. Teburin injin cirewa ba ya hana hasken laser yayin yankewa. Akasin haka, tare da ƙarfin fankar shaye-shaye, yana ƙara tasirin hana hayaki da ƙura yayin yankewa.Karin bayani game da tsotsar injin tsotsar injin.

3

Mark Pen

Ga yawancin masana'antun, musamman a masana'antar tufafi, ana buƙatar a dinka kayan aiki nan da nan bayan an gama yanke su. Godiya ga alkalami mai alama, za ku iya yin alamomi kamar lambar serial na samfurin, girman samfurin, ranar da aka ƙera samfurin, da sauransu don ƙara inganci gaba ɗaya. Kuna iya zaɓar launuka daban-daban gwargwadon buƙatunku.Ƙarin bayani game da Alƙalami Mai Alama.

Bayani na 60 na Laser Yankan Rini Sublimation Fabric

10

Nemo ƙarin bidiyo game da na'urorin yanke laser ɗinmu a shafinmu na yanar gizoHotunan Bidiyo

Fagen Aikace-aikace

Yanke Laser don Masana'antar ku

11

Tufafi da yadin gida

Gefen mai tsabta da santsi tare da maganin zafi

1

Kawo tsarin masana'antu mafi araha da kuma dacewa da muhalli

1

Teburan aiki na musamman sun cika buƙatun nau'ikan tsarin kayan aiki

1

Amsawa cikin sauri ga kasuwa daga samfurori zuwa samarwa mai yawa

Kayan haɗin gwiwa

Za a iya yin zane, alama, da yankewa a cikin tsari ɗaya

1

Babban daidaito a yanke, alama, da kuma hudawa ta amfani da kyakkyawan katakon laser

1

Ƙananan sharar kayan aiki, babu kayan aiki, ingantaccen iko kan farashin samarwa

1

Yana tabbatar da yanayin aiki mai aminci yayin aiki

1

Laser na MimoWork yana ba da garantin ingantaccen ingancin yanke samfuran ku

12
14

Kayan aiki na waje

Sirrin yanke zane mai kyau

1

Ci gaba da tsarin yankewa ba tare da kulawa ba, rage aikin aiki da hannu

1

Magungunan laser masu inganci kamar sassaka, hudawa, alama, da sauransu. Ikon laser mai daidaitawa na Mimowork, wanda ya dace da yanke kayayyaki daban-daban.

1

Teburan da aka keɓance sun cika buƙatun nau'ikan tsarin kayan aiki

Kayan aiki da aikace-aikace na yau da kullun

na Flatbed Laser Cutter 160L

1

Yadi, Fata, Yadin da aka yi da fentida sauran Kayan Aiki marasa ƙarfe

1

Tufafi, Yadin Fasaha (Motoci, Jakunkunan iska, Matata,Kayan Rufewa, Bututun Watsawa na Iska)

1

Yadin Gida (Kafet, Katifa, Labule, Sofas, Kujeru, Fuskokin Bango), Waje (Parachutes, Tantuna, Kayan Wasanni)

13

Mun tsara tsarin laser ga mutane da yawa.
Ƙara kanka cikin jerin!


Lokacin Saƙo: Mayu-25-2021

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi