Acrylic (PMMA) Laser Cutter
Kallon bidiyo don Laser Cutting Acrylic Design
Acrylic Laser Cutter & Engraver
Wurin Aiki (W *L) | 1300mm * 900mm (51.2"* 35.4") |
Software | Software na kan layi |
Ƙarfin Laser | 100W/150W/300W/450W |
Tushen Laser | CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube |
Tsarin Kula da Injini | Sarrafa Belt Mataki na Mota |
Teburin Aiki | Teburin Aiki na Ruwan Zuma ko Teburin Wuka Mai Aiki |
Max Gudun | 1 ~ 400mm/s |
Gudun Haɗawa | 1000 ~ 4000mm/s2 |
Amfani daga Acrylic Laser Cutting (plexiglass)

Goge & crystal baki

Yanke siffar sassauƙa

Ƙaƙƙarfan zane-zane
✔Cikakken goge tsaftataccen gefuna a cikin aiki ɗaya
✔Babu buƙatar matsawa ko gyara acrylic saboda aiki mara lamba
✔Sarrafa sassauƙa don kowane tsari ko tsari
✔Babu gurɓata kamar na niƙa da ke goyan bayan mai cire hayaƙi
✔Daidaitaccen yankan tsari tare da tsarin tantance gani
✔Haɓaka inganci daga ciyarwa, yanke zuwa karɓa tare da teburin aiki na jirgin
Nasihar Yankan Laser Acrylic Laser
• Ƙarfin Laser: 100W/150W/300W
Wurin Aiki: 1300mm * 900mm (51.2 "* 35.4")
• Ƙarfin Laser: 150W/300W/500W
Wurin Aiki: 1300mm * 2500mm (51 "* 98.4")
• Ƙarfin Laser: 180W/250W/500W
Wurin Aiki: 400mm * 400mm (15.7 "* 15.7")
Ƙara darajar daga MimoWork Laser
✦ CCD kamarayana ba da injin tare da aikin tantancewa na yankan acrylic da aka buga tare da kwane-kwane.
✦Ana iya aiwatar da aiki mafi sauri da kwanciyar hankali tare da motar servo
✦Cakude Laser shugaban damar inji don yanke ba kawai nonmetal abu kamar acrylic da itace, amma kuma karfe kayan.
✦Za'a iya samun mafi kyawun tsayin hankali ta atomatik tare da kai laser mayar da hankali ta atomatik lokacin yanke kayan kauri daban-daban, babu buƙatar daidaitawa ta hannu.
✦ Fume Extractorzai iya taimakawa wajen kawar da iskar gas mai ɗorewa, ƙamshin ƙamshi wanda zai iya haifarwa lokacin da CO2 Laser ke sarrafa wasu abubuwa na musamman, da ragowar iska.
Haɗu da Mafi kyawun Acrylic Laser Cutter & Engraver
UV bugu acrylictare da wadataccen launi da tsari suna sannu a hankali a duniya kuma suna ƙara ƙarin sassauci da gyare-gyare.Abin mamaki,shi kuma za a iya yanke Laser daidai da junaTsarin Gane Na gani. allon talla, kayan ado na yau da kullun, har ma da kyaututtukan da ba za a manta da su ba da aka yi da bugu na acrylic, Goyan bayan bugu da fasahar yankan Laser, mai sauƙin samun nasara tare da babban saurin gudu da gyare-gyare.Za ka iya Laser yanke buga acrylic kamar yadda ka musamman zane, shi ke dace da high dace.

Hankali Tips
◆Haɓaka farantin acrylic don kada ya taɓa teburin aiki yayin yankan
◆ A mafi girma tsarki acrylic takardar iya cimma mafi kyau sabon sakamako.
◆ Zaɓi abin yankan Laser tare da ikon da ya dace don gefuna masu goyan bayan harshen wuta.
◆Busa ya kamata ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi don guje wa yaduwar zafi wanda kuma zai iya haifar da ƙonawa.
◆Zana allon acrylic a gefen baya don samar da tasirin gani daga gaba.
Akwai tambayoyi game da yankan Laser & zanen Laser akan acrylic?
Bari mu sani kuma mu ba da ƙarin shawarwari da mafita a gare ku!
Ƙwararrun da ƙwararrun Laser Yanke akan Acrylic

Tare da haɓaka fasahar fasaha da haɓaka ƙarfin laser, fasahar laser CO2 ta zama mafi kafa a cikin injin acrylic.Komai simintin gyare-gyare (GS) ko extruded (XT) gilashin acrylic,da Laser ne manufa kayan aiki don yanke da kuma sassaƙa acrylic (plexiglass) tare da muhimmanci ƙananan aiki halin kaka kwatanta da gargajiya milling inji.Mai ikon sarrafa zurfin abu iri-iri,MimoWork Laser Cutterstare da keɓantaccen ƙirar ƙira da ƙarfin da ya dace na iya saduwa da buƙatun sarrafawa daban-daban, wanda ke haifar da cikakkiyar kayan aikin acrylic tare dacrystal-bayyanannu, santsi yanke gefunaa cikin aiki guda ɗaya, babu buƙatar ƙarin gogewar harshen wuta.
Ba wai kawai yankan Laser ba, amma zanen Laser na iya wadatar da ƙirar ku kuma ku sami gyare-gyare na kyauta tare da salo masu laushi.Laser abun yanka da Laser engraverna iya da gaske juya vector ɗinku mara misaltuwa da ƙirar pixel zuwa samfuran acrylic na al'ada ba tare da iyakancewa ba.
Aikace-aikace na yau da kullun don Yankan Laser da Zane Acrylic
• Nuni na Talla
• Tsarin Tsarin Gine-gine
• Lakabin kamfani
• Gasar ganima
• Buga acrylic
• Kayan Adon Zamani
• Allolin Waje
• Tsayayyen samfur
• Alamomin Dillali
• Cire sprue
• Baki
• Kayan kwalliya
• Tsayawar Kayan kwalliya
