Báwo lo ṣe lesa ge ìwé láìsí sísun rẹ̀?

Bawo ni o ṣe le ge iwe laser

láìsí sísun rẹ̀?

Ìwé Gígé Lésà

Gígé lésà ti di ohun èlò ìyípadà fún àwọn olùfẹ́ eré, èyí tí ó fún wọn láyè láti yí àwọn ohun èlò lásán padà sí iṣẹ́ ọ̀nà onípele. Ohun èlò kan tí ó fani mọ́ra ni ìwé gígé lésà, ìlànà kan tí, nígbà tí a bá ṣe é dáadáa, yóò mú àwọn àbájáde tó yanilẹ́nu jáde.

Nínú ìtọ́sọ́nà yìí, a ó ṣe àwárí ayé lílo páálí gígé lésà, láti oríṣiríṣi páálí tó bá ṣiṣẹ́ dáadáa jùlọ sí àwọn ètò ẹ̀rọ pàtàkì tó ń mú àwọn ìran rẹ wá sí ìyè.

Ìwé Gígé Lésà 5

Àwọn Fídíò Tó Jọra:

Kí ni o le ṣe pẹlu ẹrọ gige lesa iwe?

Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ nípa iṣẹ́ ọwọ́ ìwé DIY | Ìwé Gígé Lésà

Kí ni o le ṣe pẹlu ẹrọ gige lesa iwe
Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ nípa iṣẹ́ ọwọ́ ìwé DIY | Ìwé Gígé Lésà

Àwọn Irú Ìwé fún Gígé Lésà: Àwọn Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Ìwé Gígé Lésà

Dídènà sísun nígbà tí a bá ń gé lésà: Àṣàyàn Tí Ó Tọ́

Iṣẹ́ ọwọ́ ìwé tí a fi lésà gé

Káàdì páálí:Àṣàyàn tí ọ̀pọ̀ àwọn olùfẹ́ eré-ìṣeré fẹ́ràn, cardstock ní agbára àti agbára láti lo onírúurú nǹkan. Ó nípọn fún àwọn iṣẹ́ tí a fi lésà ṣe.

Irun awọ:Tí o bá fẹ́ kí ó jẹ́ ohun tó rọrùn, vellum ni ohun tó o fẹ́. Ìwé yìí tó ń tàn yanranyanran yìí ń fi kún àwọn àwòrán tó ní lílò lórí lílò.

Ìwé Àwọ̀ Omi:Fún àwọn tó ń wá ìrísí onípele, ìwé aláwọ̀ omi mú kí iṣẹ́ ọnà tí a fi lésà gé ní agbára ìfọwọ́kàn àrà ọ̀tọ̀ wá. Ìrísí rẹ̀ tó máa ń gbà á láyè láti ṣe àyẹ̀wò pẹ̀lú àwọ̀ àti onírúurú ohun èlò.

Ìwé Ìkọ́lé:Ó rọrùn láti náwó, ó sì wà ní onírúurú àwọ̀, ìwé ìkọ́lé jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn iṣẹ́ àṣekára tí a fi lésà ṣe.

Àwọn Ètò Ẹ̀rọ Tí A Ti Ṣàfihàn: Àwọn Ètò Ìwé Gígé Lésà

Agbara ati Iyara:Idán náà máa ń ṣẹlẹ̀ pẹ̀lú ìwọ̀n agbára àti iyàrá tó tọ́. Ṣe ìdánwò pẹ̀lú àwọn ètò wọ̀nyí láti rí ibi tó dára fún irú ìwé tí o yàn. Cardstock lè nílò ìṣètò tó yàtọ̀ sí vellum onírẹ̀lẹ̀.

Àfojúsùn:Ìpéye ìdènà lísá rẹ lórí ìfọ́jú tó yẹ. Ṣàtúnṣe ojú ìfojúsùn náà gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n tí ìwé náà ní, kí ó lè rí i dájú pé ó mọ́ tónítóní tí ó sì mọ́ tónítóní.

Afẹ́fẹ́fẹ́:Afẹ́fẹ́ tó péye ló ṣe pàtàkì. Gígé léésà máa ń mú kí èéfín díẹ̀ jáde, pàápàá jùlọ nígbà tí a bá ń lo ìwé. Rí i dájú pé ibi iṣẹ́ wa ní afẹ́fẹ́ tó dára tàbí kí a ronú nípa lílo ẹ̀rọ gé léésà pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ èéfín tó wà nínú rẹ̀.

Àwọn Ọṣọ́ Kérésìmesì Pápá 02

Ṣé ìwé gígé lésà kò ní jóná?

Ìwé gígé léésà ṣí ààyè àwọn àǹfààní sílẹ̀ fún àwọn olùfẹ́ eré, èyí tí ó fún wọn láyè láti yí àwọn ìwé tí ó rọrùn padà sí iṣẹ́ ọnà onípele. Nípa lílóye àwọn ìrísí irú ìwé àti ṣíṣe àkóso àwọn ètò ẹ̀rọ, léésà náà di ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ní ọwọ́ ayàwòrán onímọ̀ṣẹ́.

Pẹ̀lú ìdánilẹ́kọ̀ọ́ àti àwọn ètò tó yẹ, ìrìn àjò ìwé gígé lésà di ìwádìí tó fani mọ́ra sí ayé iṣẹ́ ọwọ́ tó péye. Bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ìṣẹ̀dá rẹ lónìí pẹ̀lú àwọn ohun èlò gígé lésà àdáni ti Mimowork Laser, níbi tí gbogbo iṣẹ́ akanṣe jẹ́ àwọ̀ tí ń dúró dè láti mú wá sí ìyè.

Awọn Eto Iwe Gige Lesa?
Kí ló dé tí o kò fi kàn sí wa fún ìwífún síi!

Ṣé a lè gé ìwé gígé léésà?

Láti ṣe àṣeyọrí àwọn gígé lésà tó mọ́ tónítóní lórí ìwé láìsí àmì iná, ó gba àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àti àgbéyẹ̀wò tó wúlò nípa onírúurú nǹkan. Àwọn àmọ̀ràn àti ọgbọ́n míràn nìyí láti mú kí ìrírí gígé lésà fún ìwé sunwọ̀n sí i:

Idanwo Ohun elo:

Kí o tó bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ pàtàkì rẹ, ṣe ìdánwò lórí àwọn ègé ìwé kan náà láti mọ àwọn ètò lésà tó dára jùlọ. Èyí yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣàtúnṣe agbára, iyàrá, àti ìfọkànsí fún irú ìwé pàtó tí o ń lò.

Agbara dinku:

Dín àwọn ètò agbára lésà sílẹ̀ fún ìwé. Láìdàbí àwọn ohun èlò tó nípọn, ìwé sábà máa ń nílò agbára díẹ̀ fún gígé. Ṣe ìdánwò pẹ̀lú agbára tó kéré síi nígbàtí o bá ń ṣe àtúnṣe sí iṣẹ́ gígé.

Iyara Ti o pọ si:

Mu iyara gige pọ si lati dinku ifihan ti lesa lori eyikeyi agbegbe kan. Iṣipopada iyara dinku awọn aye ti ooru ti o pọ ju ti o le ja si sisun.

Iranlọwọ Afẹfẹ:

Lo ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tó wà lórí ẹ̀rọ gé ẹ̀rọ laser rẹ. Afẹ́fẹ́ tó ń ṣàn nígbà gbogbo máa ń mú kí èéfín àti ìdọ̀tí fẹ́ kúrò, èyí tó máa ń jẹ́ kí wọ́n má balẹ̀ lórí ìwé náà, tó sì máa ń fa àmì iná. Àmọ́, afẹ́fẹ́ tó tọ́ lè nílò àtúnṣe díẹ̀.

Àwọn ohun èlò ìmọ́tótó tó mọ́:

Máa fọ àwọn ohun èlò ìgé lésà rẹ déédéé, títí kan lẹ́ńsì àti dígí. Eruku tàbí ìdọ̀tí tó wà lórí àwọn ohun èlò wọ̀nyí lè fọ́n ìtànṣán lésà náà ká, èyí tó lè yọrí sí ìgé tí kò dọ́gba àti àmì iná tó lè jóná.

Afẹ́fẹ́fẹ́:

Máa ṣe àtúnṣe sí afẹ́fẹ́ tó gbéṣẹ́ ní ibi iṣẹ́ láti mú èéfín tó bá ń jáde nígbà tí wọ́n bá ń gé e. Afẹ́fẹ́ tó yẹ kò mú ààbò pọ̀ sí i nìkan, ó tún ń dènà ìdọ̀tí àti àwọ̀ tí kò ní sí lára ​​ìwé náà.

Àwọn Ohun Ọ̀ṣọ́ Kérésìmesì Pápá 01

Rántí pé, kọ́kọ́rọ́ sí àṣeyọrí gígé ìwé léésà wà nínú ìwádìí àti ọ̀nà díẹ̀díẹ̀ láti rí àwọn ètò tó dára jùlọ. Nípa fífi àwọn àmọ̀ràn àti ọgbọ́n wọ̀nyí kún un, o lè gbádùn ẹwà àwọn iṣẹ́ páálí tí a fi léésà gé láìsí ewu tó pọ̀ tó láti jóná.

▶ Nípa Wa - MimoWork Laser

Mu Iṣelọpọ Rẹ pọ si pẹlu Awọn Ifojusi Wa

Mimowork jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe ẹ̀rọ lesa tó ní àbájáde, tó wà ní Shanghai àti Dongguan ní China, tó ń mú ogún ọdún wá láti ṣe àwọn ẹ̀rọ lesa àti láti pèsè àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́ àti iṣẹ́ tó péye fún àwọn ilé iṣẹ́ kékeré àti kékeré (àwọn ilé iṣẹ́ kékeré àti àárín) ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́.

Ìrírí wa tó níye lórí nípa àwọn ọ̀nà ìtọ́jú lésà fún ìṣiṣẹ́ ohun èlò irin àti èyí tí kìí ṣe irin jẹ́ ti jìnlẹ̀ nínú ìpolówó kárí ayé, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àti ọkọ̀ òfúrufú, ohun èlò irin, àwọn ohun èlò ìtọ́jú àwọ̀, iṣẹ́ aṣọ àti aṣọ.

Dípò kí ó fúnni ní ojútùú tí kò dájú tí ó nílò ríra lọ́wọ́ àwọn olùpèsè tí kò ní ìmọ̀, MimoWork ń ṣàkóso gbogbo apá kan nínú ẹ̀wọ̀n iṣẹ́-ṣíṣe láti rí i dájú pé àwọn ọjà wa ní iṣẹ́ tó dára nígbà gbogbo.

Ilé-iṣẹ́ lésà MimoWork

MimoWork ti pinnu lati ṣẹda ati mu iṣelọpọ lesa dara si, o si ti ṣe agbekalẹ ọpọlọpọ awọn imọ-ẹrọ lesa to ti ni ilọsiwaju lati mu agbara iṣelọpọ awọn alabara pọ si ati ṣiṣe daradara.

Níní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé-ẹ̀rí ìmọ̀-ẹ̀rọ lésà, a máa ń pọkàn pọ̀ sórí dídára àti ààbò àwọn ẹ̀rọ lésà láti rí i dájú pé iṣẹ́ ṣíṣe déédéé àti ìgbẹ́kẹ̀lé wà. CE àti FDA ló fọwọ́ sí dídára ẹ̀rọ lésà náà.

Gba Awọn imọran diẹ sii lati ikanni YouTube wa

A kò gbà fún àwọn àbájáde tí kò fi bẹ́ẹ̀ wọ́pọ̀
Bẹẹkọ ni o yẹ ki o ko


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-08-2023

Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa