Bí a ṣe ń ṣe aṣọ ìbojú bọ́ọ̀lù: Lésà Perforation
Àṣírí Àwọn Aṣọ Bọ́ọ̀lù Àfẹsẹ̀gbá?
Ife Agbaye FIFA ti odun 2022 ti n lo ni kikun bayi, bi ere naa ti n lo, nje o ti ronu eyi ri: pelu isare ati ipo ti o lagbara ti enikan n lo, o dabi eni pe won ko ni wahala pelu awon isoro bi oyin ati gbigbona. Idahun ni: Awon iho ategun tabi ida.
Kí ló dé tí o fi yan CO2 Laser láti gé àwọn ihò?
Ilé iṣẹ́ aṣọ ti mú kí àwọn ohun èlò eré ìdárayá òde òní wọ̀, ṣùgbọ́n tí a bá gbé àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́ àwọn ohun èlò eré ìdárayá wọ̀nyẹn ga sí i, irú bí gígé lésà àti ihò lésà, a ó mú kí àwọn aṣọ àti bàtà wọ̀nyẹn rọrùn láti wọ̀ àti pé wọ́n rọrùn láti sanwó, nítorí kìí ṣe pé ṣíṣe lésà nìkan yóò dín owó iṣẹ́ rẹ kù, ṣùgbọ́n ó tún ń fi àwọn ìníyelórí kún àwọn ọjà náà.
Ìfọ́rín Lésà jẹ́ ojútùú tó dájú láti jẹ́ kí ó ṣẹ́yọ!
Lílo ẹ̀rọ abẹ́ lésà lè jẹ́ ohun tuntun tó tẹ̀lé e nínú iṣẹ́ aṣọ, àmọ́ nínú iṣẹ́ ṣíṣe ẹ̀rọ lésà, ó jẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti wà nílẹ̀ dáadáa tí a sì ń lò tí ó ti ṣetán láti wọlé nígbà tí ó bá yẹ, fífí ẹ̀rọ abẹ́ lésà fún àwọn aṣọ eré ìdárayá mú àǹfààní tààrà wá fún àwọn olùrà àti àwọn olùṣe ọjà náà.
▶ Láti ojú ìwòye Olùrà
Láti ọ̀dọ̀ olùrà, ìfọ́ lésà jẹ́ kí àwọn aṣọ náà “èémí", níní ìfẹ́ sí àwọn ipa ọ̀nà fún ooru àti òógùn tí a ń rí nígbà tí a bá ń rìn kí ó yára túká, èyí sì ń yọrí sí ìrírí tí ó dára jù fún ẹni tí ó wọ̀ ọ́, àti pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa ní gbogbogbòò, láìsí àfikún àwọn ihò tí a ṣe dáradára tí ó ń fi ẹwà kún ọjà náà.
▶ Láti ojú ìwòye olùpèsè
Láti ọwọ́ olùpèsè, ẹ̀rọ lésà fún ọ ní ìṣirò tó dára jù àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ìbílẹ̀ lọ nígbà tí ó bá kan iṣẹ́ ṣíṣe aṣọ.
Ní ti àwòrán aṣọ eré ìdárayá òde òní, àwọn ìlànà tó díjú lè jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìṣòro tó ń fa oríṣiríṣi tó ń fa ìṣòro fún àwọn olùṣe, àmọ́ nípa yíyan ẹ̀rọ ìgé lésà àti àwọn ẹ̀rọ ìfọ́ lésà, èyí kò ní jẹ́ àníyàn rẹ mọ́ nítorí bí lésà ṣe rọrùn tó, èyí tó túmọ̀ sí pé o lè ṣe àgbékalẹ̀ èyíkéyìí nínú àwọn àwòrán tó bá ṣeé ṣe pẹ̀lú àwọn ẹ̀gbẹ́ tó mọ́ tónítóní àti tónítóní, pẹ̀lú àwọn àtúnṣe pípé fún àwọn statistiki bíi àwọn ìṣètò, àwọn ìlà, àwọn ìwọ̀n, àwọn àpẹẹrẹ àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àṣàyàn míràn.
Fún ìbẹ̀rẹ̀, lésà ní iyàrá gíga pẹ̀lú ìṣedéédé tó ga jùlọ, èyí tó ń jẹ́ kí o ṣe àwọn ihò tó tó 13,000 ṣáájú ìṣẹ́jú mẹ́ta, èyí tó ń dín ìdọ̀tí ohun èlò kù nígbà tí kò bá sí ìṣòro àti ìyípadà pẹ̀lú ohun èlò náà, èyí tó ń fi owó tó pọ̀ pamọ́ fún ọ ní àsìkò pípẹ́.
Pẹ̀lú ìdánilójú pípé lórí gígé àti ihò, o lè dé ibi iṣẹ́ tó pọ̀ jùlọ pẹ̀lú owó iṣẹ́ tó kéré ju àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ìbílẹ̀ lọ. Ẹ̀rọ ìgé lésà oníhò kan gba ipò pàtàkì lórí iyàrá gígé àti ìyípadà nítorí àìlópin àwọn ìlànà àti fífún ohun èlò ní oúnjẹ, gígé, gbígbà, àti fún àwọn aṣọ eré ìdárayá sublimation.
Ó dájú pé polyester tí a fi ń gé lésà ni àṣàyàn tó dára jùlọ nítorí pé ó jẹ́ ohun tó dára láti fi lésà ṣe, àwọn ohun èlò bíi èyí ni a sábà máa ń lò fún àwọn aṣọ eré ìdárayá, àwọn ohun èlò eré ìdárayá àti àwọn aṣọ ìmọ́-ẹ̀rọ, bíi aṣọ bọ́ọ̀lù aláfẹ́fẹ́, aṣọ yoga àti aṣọ ìwẹ̀.
Kí nìdí tí ó fi yẹ kí o yan Ilẹ̀ Ìfọ́rín Lésà?
Àwọn ilé iṣẹ́ pàtàkì àti olókìkí fún àwọn aṣọ ìdárayá bíi Puma àti Nike ń ṣe ìpinnu láti lo àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìfọ́ lésà, nítorí wọ́n mọ bí èémí ṣe ṣe pàtàkì tó lórí aṣọ ìdárayá, nítorí náà tí o bá fẹ́ bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ ní ìṣáájú, ìfọ́ lésà àti ìfọ́ lésà ni ọ̀nà tó dára jùlọ láti lò.
Ìdámọ̀ràn wa?
Nítorí náà níbí ní Mimowork Laser, a gba ọ nímọ̀ràn ẹ̀rọ laser Galvo CO2 wa láti bẹ̀rẹ̀ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. FlyGalvo 160 wa ni ẹ̀rọ gígé laser àti ihò tó dára jùlọ wa, a ṣe é fún àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ tó pọ̀, ó sì lè gé àwọn ihò afẹ́fẹ́ tó tó 13,000 ihò fún ìṣẹ́jú mẹ́ta láìsí pé ó ní ìpele tó péye ní ọ̀nà. Pẹ̀lú tábìlì iṣẹ́ 1600mm * 1000mm, ẹ̀rọ laser aṣọ tó ní ihò lè gbé ọ̀pọ̀lọpọ̀ aṣọ tó ní onírúurú ìrísí, ó lè ṣe àwọn ihò gígé laser láìsí ìdádúró àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ọwọ́. Pẹ̀lú ìtìlẹ́yìn ẹ̀rọ conveyor, fífún ara ẹni ní oúnjẹ, gígé, àti fífọ́ ara ẹni yóò mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ náà sunwọ̀n síi.
Ṣùgbọ́n tí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ tó pọ̀ jù fún iṣẹ́ rẹ láti ṣe fún ìgbà yìí, àwa Mimowork Laser náà tún ti ṣe àtúnṣe fún ọ, kí ni nípa ẹ̀rọ ìgé laser CO2 àti ẹ̀rọ ìgé laser? Galvo Laser Engraver àti Marker 40 wa kéré ní ìwọ̀n ṣùgbọ́n ó kún fún àwọn ètò àti iṣẹ́ tó lágbára. Pẹ̀lú ìṣètò laser tó ti ní ìlọsíwájú àti ààbò rẹ̀, iyàrá ìṣiṣẹ́ ultra pẹ̀lú ìpele tó péye máa ń yọrí sí ìṣiṣẹ́ tó tẹ́ni lọ́rùn àti tó dára.
Ṣé o fẹ́ bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ ní Advance Sportswear?
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-30-2022
