Wa Ya Kamata Ya Zuba Jari A Masana'anta Laser Yankan Inji

Wa Ya Kamata Ya Zuba Jari A Masana'anta Laser Yankan Inji

• Menene Bambancin CNC da Injin Yanke Laser?

• Shin Ya Kamata Na Yi La'akari da Yanke Wuka na CNC Na'ura Mai Rarraba?

• Shin ya kamata in yi amfani da na'urorin yanke Die-Cutters?

• Menene Mafi Kyawun Hanyar Yankewa a Gare Ni?

Shin kana jin kamar ka rasa abin da kake so idan ana maganar zabar injin yanke masaka mai kyau don bukatunka na samarwa? Idan kana neman shiga duniyar yanke masaka ta laser, za ka iya mamakin ko injin laser na CO2 ya dace da kai.

A yau, bari mu haskaka yadda ake yankan yadi da kayan da ke sassauƙa. Yana da mahimmanci a tuna cewa yanke laser ba lallai bane shine mafi kyawun zaɓi ga kowace masana'antu. Amma idan aka yi la'akari da fa'idodi da rashin amfani, za ku ga cewa yanke laser na yadi na iya zama kayan aiki mai kyau ga mutane da yawa. To, wa ya kamata ya yi la'akari da wannan fasaha?

Kallo Mai Sauri >>

Sayi Injin Laser na Yadi VS Injin Yanke Wuka na CNC?

Wadanne Masana'antar Yadi Sun Dace Da Yanke Laser?

Domin bayar da cikakken bayani game da abin da injunan laser na CO2 za su iya yi, ina so in raba muku duk abin da abokan cinikin MimoWork ke samarwa ta amfani da injinmu. Wasu daga cikin abokan cinikinmu suna samarwa:

Da kuma wasu da yawa. Injin yankan laser ba wai kawai ya takaita ga yankan tufafi da yadin gida ba. DubaBayanin Kayan Aiki - MimoWorkdon nemo ƙarin kayan aiki da aikace-aikacen da kuke son yankewa ta hanyar laser.

Kwatanta game da CNC da Laser

Ya batun masu yanke wuka? Idan ana maganar yadi, fata, da sauran kayan birgima, masana'antun da yawa kan auna Injin Yanke Wuka na CNC da injin yanke laser na CO2.

Yana da muhimmanci a fahimci cewa waɗannan hanyoyi guda biyu ba wai kawai akasin haka ba ne; a zahiri suna ƙara wa juna ƙarfi a duniyar samar da kayayyaki a masana'antu.

Wasu kayan aiki ana iya yanka su da wuƙaƙe, yayin da wasu kuma suna da haske idan ana amfani da fasahar laser. Shi ya sa galibi za ku sami nau'ikan kayan aikin yanka a manyan masana'antu. Kowace kayan aiki tana da nata ƙarfin, wanda hakan ya sa ya zama dole a zaɓi wanda ya dace da aikin!

◼ Fa'idodin Yanke CNC

Yankan Yadi da Yadawa da Yadawa

Idan ana maganar yadi, ɗaya daga cikin manyan fa'idodin mai yanke wuka shine ikonsa na yanke yadi da yawa a lokaci guda. Wannan fasalin na iya ƙara ingancin samarwa sosai! Ga masana'antun da ke fitar da kayayyaki da yadi na gida masu yawa kowace rana - yi tunanin OEMs ga manyan masana'antun zamani kamar Zara da H&M - mai yanke wuka na CNC sau da yawa shine zaɓin da ake so. Duk da cewa yanke yadi da yawa na iya haifar da wasu ƙalubalen daidaito, kada ku damu! Ana iya magance yawancin waɗannan matsalolin yayin aikin dinki.

Magance Yadi Masu Guba Kamar PVC

Yana da mahimmanci a tuna cewa wasu kayan aiki ba su dace da yanke laser ba. Misali, yanke PVC da laser yana haifar da hayaki mai guba da aka sani da iskar chlorine. A irin waɗannan yanayi, yanke wuka na CNC shine mafi aminci kuma mafi wayo. Yin la'akari da aminci da inganci zai tabbatar da cewa kun yi zaɓi mafi kyau don buƙatun samar da ku!

◼ Fa'idodin Yanke Laser

gefuna na yankan laser

Yanke Yadi Mai Inganci

Yanzu, bari mu yi magana game da yanke laser! Me ya sa ya zama zaɓi mai kyau ga masaku? Ɗaya daga cikin manyan fa'idodi shine maganin zafi wanda ke zuwa tare da yanke laser.

Wannan tsari yana rufe gefunan wasu kayayyaki, yana ba ku ƙarewa mai tsabta da santsi wanda yake da sauƙin sarrafawa. Yana da amfani musamman ga yadin roba kamar polyester.

Wani fa'idar yanke laser shine hanyar da ba ta taɓawa. Tunda laser ɗin ba ya taɓa kayan a zahiri, ba zai tura ko ya motsa shi ba yayin aikin yankewa. Wannan yana ba da damar ƙarin ƙira mai rikitarwa da cikakkun bayanai, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mai kyau ga yadi da fata. Don haka, idan kuna neman inganci da daidaito, yanke laser na iya zama hanya mafi kyau!

Yadi da ke Bukatar Cikakken Bayani

Ga ƙananan sassa, zai yi wuya a yanke wuka saboda girman wukar. A irin waɗannan yanayi, kayayyaki kamar kayan haɗi na tufafi, da kayan aiki kamar yadin da aka saka da yadin spacer za su fi kyau don yanke laser.

igiyar yanke-lace ta laser

◼ Me yasa ba za a yi amfani da na'urar yanke wuka ta Laser da CNC a kan injin guda ɗaya ba?

Tambayar da muke ji daga abokan cinikinmu ita ce: "Za a iya shigar da kayan aikin biyu a kan na'ura ɗaya?" Duk da cewa yana iya yin kama da mai sauƙi, ga dalilai biyu da ya sa ba shine mafi kyawun ra'ayi ba:

Tsarin injin tsotsa:Tsarin injin tsabtacewa da ke kan injin yanke wuka an ƙera shi ne don rage masaƙar da matsin lamba, yayin da ake amfani da injin yanke laser don cire hayakin da ake samarwa yayin yankewa. Waɗannan tsarin suna aiki da manufofi daban-daban kuma ba sa iya canzawa cikin sauƙi. Kamar yadda muka ambata a baya, injin yanke laser da wuka suna dacewa da juna sosai. Ya kamata ku zaɓi saka hannun jari a ɗaya ko ɗayan bisa ga takamaiman buƙatunku a yanzu.

Belin Mai Naɗawa:Masu yanke wuka galibi suna da na'urorin ɗaukar kaya don hana karce tsakanin saman yankewa da ruwan wukake. Duk da haka, amfani da laser zai yanke kai tsaye ta cikin wannan na'urar! A gefe guda kuma, masu yanke laser galibi suna amfani da tebura na ƙarfe. Idan ka yi ƙoƙarin amfani da wuka a kan wannan na'urar, za ka iya lalata kayan aikinka da bel ɗin jigilar kaya.

A takaice dai, duk da cewa samun kayan aikin biyu a kan na'ura ɗaya na iya zama abin sha'awa, amma fa'idodin ba sa ƙaruwa! Ya fi kyau a tsaya da kayan aikin da ya dace don aikin.

Wa Ya Kamata Ya Yi La'akari da Zuba Jari a Yadi Laser Cutter?

Yanzu, bari mu yi magana game da ainihin tambayar, wa ya kamata ya yi la'akari da saka hannun jari a cikin injin yanke laser don masaku? Na tattara jerin nau'ikan kasuwanci guda biyar da suka cancanci a yi la'akari da su don samar da laser. Duba ko kai ɗaya ne daga cikinsu.

Samar da ƙananan faci/Keɓancewa

Idan kuna ba da sabis na keɓancewa, injin yanke laser babban zaɓi ne. Amfani da injin laser don samarwa na iya daidaita buƙatun tsakanin ingancin yankewa da ingancin yankewa

Kayan Danye Masu Tsada, Kayayyaki Masu Daraja

Ga kayayyaki masu tsada, musamman masaku na fasaha kamar Cordura da Kevlar, ya fi kyau a yi amfani da injin laser. Hanyar yankewa mara taɓawa na iya taimaka muku adana kayan zuwa babban mataki. Muna kuma bayar da manhajar yin gida wanda zai iya shirya kayan ƙirar ku ta atomatik.

Babban Bukatu don Daidaito

A matsayin injin yanke CNC, injin laser na CO2 zai iya cimma daidaiton yankewa cikin 0.3mm. Gefen yankewa ya fi santsi fiye da na mai yanke wuka, musamman yana aiki akan masaka. Yin amfani da na'urar sadarwa ta CNC don yanke masaka, galibi yana nuna gefuna masu kauri tare da zare masu tashi.

Mai ƙera Matakin Farawa

Don fara aiki, ya kamata ka yi amfani da duk wani kuɗin da kake da shi a hankali. Da kasafin kuɗi na dala dubu biyu, za ka iya aiwatar da samar da kayayyaki ta atomatik. Laser zai iya tabbatar da ingancin kayan. Ɗaukan ma'aikata biyu ko uku a shekara zai kashe kuɗi fiye da saka hannun jari a na'urar yanke laser.

Samar da hannu

Idan kana neman sauyi, don faɗaɗa kasuwancinka, ƙara yawan samarwa, da kuma rage dogaro da ma'aikata, ya kamata ka yi magana da ɗaya daga cikin wakilan tallace-tallace don gano ko laser zai zama kyakkyawan zaɓi a gare ka. Ka tuna, injin laser na CO2 zai iya sarrafa wasu kayan da ba na ƙarfe ba a lokaci guda.

Idan kai ɗaya ne daga cikinsu, kuma kana da shirin saka hannun jari don yankan injin yankan masana'anta. Injin yanke laser na CO2 mai sarrafa kansa zai zama zaɓinka na farko. Jira don zama abokin tarayya mai aminci!

Yadi Laser Cutter a gare ku don Zaɓa

Duk wani rudani ko Tambayoyi don Yadi Laser Cutter
Kawai Ka Tuntube Mu a Kowane Lokaci


Lokacin Saƙo: Janairu-06-2023

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi