Menene Laser Yankan Yanke?
Yadin da ake yankan Laserwata fasaha ce ta zamani wadda ta sauya duniyar yadi da ƙira.
A cikin zuciyarsa, yana buƙatar amfani da hasken laser mai ƙarfi don yanke nau'ikan yadudduka daban-daban da kyau tare da daidaito mara misaltuwa.
Wannan dabarar tana ba da fa'idodi da yawa, kamar samar da gefuna masu tsabta da aka rufe waɗanda ke hana lalacewa
Yanke zane mai sarkakiya da rikitarwa, da kuma ikon yin aiki da nau'ikan yadi iri-iri, tun daga siliki mai laushi zuwa zane mai ƙarfi.
Yadin da ake yankewa ta hanyar laser ba ya takaita da ƙa'idodin kayan aikin yanka na gargajiya, wanda hakan ke ba da damar ƙirƙirar tsare-tsare masu rikitarwa kamar na yadin da aka saka.
Zane-zane na musamman, har ma da tambari ko monogram na musamman akan tufafi da kayan haɗi.
Bugu da ƙari, tsari ne da ba ya hulɗa da juna, ma'ana babu taɓawa kai tsaye da yadin, wanda ke rage haɗarin lalacewa ko ɓarna.
Me yasa Fabric Laser Cutter shine Mafi kyawun Kayan aiki don Yanke Fabric
Duk da cewa ana iya yin yankan laser ta amfani da nau'ikan masu yanke laser, mai yanke laser na masana'anta shine mafi kyawun kayan aiki don yankan yadi.
AInjin yanke laser masana'antaan ƙera shi musamman don yankan yadi kuma an sanye shi da fasaloli waɗanda aka ƙera su da halaye na musamman na yadi.
Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke tattare da kayan aikin laser na masana'anta shine daidaito da daidaitonsa.
Manhajar na'urar yanke laser tana ba da damar sarrafa tsarin yankewa daidai kuma daidai, yana tabbatar da cewa an yanke masakar daidai da takamaiman ƙayyadaddun ƙira.
Bugu da ƙari, injunan yanke laser na masana'anta suna da kayan aikin taimakawa iska waɗanda ke taimakawa wajen cire duk wani tarkace daga yankin yankewa, suna kiyaye masakar ta tsabta kuma ba ta lalacewa.
A ƙarshe,yanke yadi na Laserwata hanya ce mai inganci kuma madaidaiciya ta yanke masaka wadda ke ba wa masu zane damar ƙirƙirar ƙira masu rikitarwa tare da daidaito da daidaito.
Ta hanyar amfani da saitunan laser da suka dace, dabaru.
Dabaru da Nasihu don Yanke Laser
Baya ga mafi kyawun saitunan laser, akwai wasu ƙarin dabaru da nasihu waɗanda zasu iya taimaka muku cimma mafi kyawun sakamako lokacin da aka yanke laser akan masana'anta.
1. Shirya Yadi
KafinLaser yanke masana'anta, yana da mahimmanci a shirya masakar ta hanyar wankewa da guga don cire duk wani wrinkles da datti.
Ana kuma ba da shawarar a shafa mai daidaita mayafin a bayan yadi don hana shi juyawa yayin yankewa.
2. Abubuwan da Zane Ya Yi La'akari da su
Lokacin tsara zane don yanke laser, yana da mahimmanci a yi la'akari da sarkakiyar da cikakkun bayanai na ƙirar.
A guji zane-zane masu ƙananan bayanai ko kusurwoyi masu kaifi, domin suna iya zama da wahala a yanke su da na'urar yanke laser.
3. Yanke Gwaji
Ana ba da shawarar a gwada yanke wani yanki na yadi kafin a yanke ƙirar ƙarshe.
Wannan zai taimaka muku wajen tantance saitunan laser mafi kyau don masana'anta da ƙira.
4. Tsaftace Injin Yanke Laser na Yadi
Bayan yanke masaka, yana da muhimmanci a tsaftace na'urar yanke laser domin hana duk wani tarkace taruwa da kuma haifar da lalacewa ga na'urar.
Yadda za a Laser Yanke M Launi Fabric
▍ Yanke Yanke na Yada na Kullum:
Fa'idodi
✔ Babu murƙushewa ko karya kayan saboda sarrafawa mara taɓawa
✔ Maganin zafi na Laser yana ba da garantin babu gefuna na gogewa
✔ Za a iya yin sassaka, yin alama, da yankewa a cikin tsari ɗaya kawai
✔ Babu kayan gyarawa godiya ga teburin aiki na injin MimoWork
✔ Ciyarwa ta atomatik tana ba da damar aiki ba tare da kulawa ba wanda ke adana kuɗin aikin ku, ƙarancin ƙimar ƙin yarda
✔ Tsarin injiniya mai ci gaba yana ba da damar zaɓuɓɓukan Laser da teburin aiki na musamman
Aikace-aikace:
Abin Rufe Ido, Ciki (Kafet, Labule, Sofas, Kujeru, Fuskokin Yadi), Yadi na Fasaha (Motoci, Jakunkunan Iska, Matata, Bututun Yaɗuwar Iska)
▍ Sassaka Yadi na yau da kullun:
Fa'idodi
✔ Muryar Murya tana isar da matsakaicin saurin alama har zuwa 15,000mm
✔ Ciyarwa da yankewa ta atomatik saboda Teburin Mai Ciyarwa da Mai jigilar kaya ta atomatik
✔ Ci gaba da sauri da kuma daidaito mai yawa suna tabbatar da yawan aiki
✔ Ana iya daidaita Teburin Aiki Mai Faɗi bisa ga tsarin kayan aiki
Aikace-aikace:
Yadi (yadin halitta da na fasaha), Denim, da sauransu.
▍ Yadi na yau da kullun da ke hudawa:
Fa'idodi
✔ Babu ƙura ko gurɓatawa
✔ Yankewa mai sauri don yalwar ramuka cikin ɗan gajeren lokaci
✔ Yankewa daidai, hudawa, da kuma ƙananan hudawa
Ana sarrafa Laser ta hanyar kwamfuta, yana iya canzawa cikin sauƙi a cikin kowace masaka da aka huda da kuma tsarin ƙira daban-daban. Saboda laser ɗin ba ya taɓawa, ba zai lalata masakar ba lokacin da aka huda masaka masu tsada masu laushi. Tunda laser ɗin yana da zafi, duk gefunan yankewa za a rufe su wanda ke tabbatar da santsi a gefunan yankewa.Zane na yanke Laserhanya ce mai inganci da kuma riba mai yawa wajen sarrafa ta.
Aikace-aikace:
Tufafin wasanni, jaket na fata, takalman fata, yadin labule, Polyether Sulfone, Polyethylene, Polyester, Nailan, Gilashin Zare
Injin Yanke Laser na Masana'anta don tufafi na fasaha
Duk da jin daɗin nishaɗin da wasannin waje ke kawowa, ta yaya mutane za su iya kare kansu daga muhallin halitta kamar iska da ruwan sama?Yadi Laser abun yankayana ba da sabon tsarin aiki mara taɓawa ga kayan aikin waje kamar tufafi masu aiki, riga mai numfashi, jaket mai hana ruwa da sauransu. Don inganta tasirin kariya ga jikinmu, ana buƙatar kiyaye waɗannan ayyukan yadudduka yayin yanke masaka. Yanke laser na masana'anta yana da alaƙa da maganin rashin taɓawa kuma yana kawar da ɓarna da lalacewa na masaka. Hakanan hakan yana tsawaita rayuwar kan laser. Tsarin zafi na asali na iya rufe gefen masaka akan lokaci yayin yanke laser na tufafi. Dangane da waɗannan, yawancin masana'antun masaka na fasaha da na tufafi masu aiki suna maye gurbin kayan aikin yanke gargajiya da na'urar yanke laser a hankali don cimma ƙarfin samarwa mafi girma.
Kamfanonin tufafi na yanzu ba wai kawai suna bin salon ba ne, har ma suna buƙatar amfani da kayan tufafi masu amfani don samar wa masu amfani da ƙwarewa a waje. Wannan ya sa kayan aikin yanka na gargajiya ba sa biyan buƙatun yanke sabbin kayayyaki. MimoWork ta himmatu wajen bincike kan sabbin kayan tufafi masu amfani da kuma samar da mafi kyawun hanyoyin yanke zane na laser ga masana'antun sarrafa kayan wasanni.
Baya ga sabbin zare-zaren polyurethane, tsarin laser ɗinmu yana iya sarrafa wasu kayan tufafi masu aiki musamman: Polyester, Polypropylene, Polyurethane, Polyethylene, Polyamide. Musamman ®, wani yadi na yau da kullun daga kayan aiki na waje da tufafi masu aiki, ya shahara tsakanin sojoji da masu sha'awar wasanni. Masana'antun yadi da mutane suna karɓar yankan Laser ® a hankali saboda babban daidaiton yanke laser na yadi, maganin zafi don rufe gefuna da ingantaccen aiki, da sauransu.
Lokacin Saƙo: Yuni-18-2024
