Tsarin Daidaita Samfuri
(tare da kyamarar yanke laser)
Me yasa kuke buƙatar Tsarin Daidaita Samfura?
Lokacin da kake yanke ƙananan guntu masu girma da siffa iri ɗaya, musamman bugawa ta dijital koLakabin saka, sau da yawa yana ɗaukar lokaci mai yawa da kuɗin aiki ta hanyar sarrafawa ta hanyar amfani da hanyar yankewa ta gargajiya. MimoWork yana haɓakaTsarin Daidaita SamfuridominInjin yanke laser na kyamaradon gane wani cikakken sarrafa kansa zane Laser yanke, taimaka wajen adana lokacinku da kuma ƙara Laser yanke daidaito a lokaci guda.
Tare da Tsarin Daidaita Samfura, Za Ka Iya
•Cimma nasara fYanke Laser ta atomatik ta Ully, mai sauƙin amfani kuma mai sauƙin amfani don aiki
•Samu babban saurin daidaitawa da kuma babban nasarar daidaitawa tare da kyamarar hangen nesa mai wayo
•Aiwatar da adadi mai yawa na alamu masu girma da siffa iri ɗaya a cikin ɗan gajeren lokaci
Tsarin Aiki na Tsarin Daidaita Samfura Yanke Laser
Nunin Bidiyo - yanke laser faci
Tsarin Daidaita Samfurin MimoWork yana amfani da gane kyamara da matsayinta don tabbatar da daidaito tsakanin ainihin alamu da fayilolin samfuri don cimma babban ingancin yanke laser.
Akwai bidiyo game da yanke laser faci tare da tsarin laser matching template, zaku iya samun ɗan taƙaitaccen fahimtar yadda ake amfani da na'urar yanke laser hangen nesa da kuma menene tsarin gane gani.
Duk wata tambaya game da Tsarin Daidaita Samfura
MimoWork yana nan tare da ku!
Cikakkun Tsarin Aiki:
1. Shigo da fayil ɗin yanke don tsarin farko na samfuran
2. Daidaita girman fayil ɗin don ya dace da tsarin samfurin
3. Ajiye shi a matsayin samfuri, kuma saita jeri tazara tsakanin motsi na hagu da dama, da lokutan motsi na kyamara
4. Daidaita shi da dukkan alamu
5. Ganin laser yana yanke duk alamu ta atomatik
6. Yankewa ya kammala kuma a yi tarin
Shawarar Kayan Yanke Laser na Kyamara
• Ƙarfin Laser: 50W/80W/100W
• Wurin Aiki: 900mm * 500mm (35.4” * 19.6”)
• Ƙarfin Laser: 100W / 130W / 150W
• Wurin Aiki: 1600mm * 1200mm (62.9” * 47.2”)
Nemi na'urorin laser masu dacewa waɗanda suka dace da ku
Aikace-aikace da Kayan Aiki Masu Dacewa
Saboda yawan da girman samar da faci, tsarin daidaita samfuri tare da kyamarar gani ya dace sosai da shiyanke laser faciAna amfani da shi sosai kamar facin ɗinki, facin canja wurin zafi, facin bugawa, facin velcro, facin fata, facin vinyl…
Sauran aikace-aikace:
A takaice dai:
Kyamarar CCDkumaKyamarar HDYi irin waɗannan ayyukan gani ta hanyar ƙa'idodi daban-daban na ganewa, samar da jagorar gani don daidaita samfura da yanke laser bayan tsari. Don zama mafi sassauƙa a cikin aikin laser da haɓaka samarwa, MimoWork yana ba da jerin zaɓuɓɓukan laser da za a zaɓa don dacewa da samarwa na gaske a cikin yanayi daban-daban na aiki da buƙatun kasuwa. Fasaha ta ƙwararru, injin laser mai aminci, sabis na laser mai kulawa sune dalilin da yasa abokan ciniki koyaushe suke amincewa da mu.
