CO2 Laser Yankan Machine don Fata

Leather Laser Cutter Yana Taimakawa Samarwar Ku ta atomatik

 

MimoWork's Flatbed Laser Cutter 160 shine yafi don yankan fata da sauran kayan sassauƙa kamar su yadi. Mahara Laser shugabannin (biyu/hudu Laser shugabannin) ne na zaɓi don samar da bukatun, wanda ya kawo mafi girma yadda ya dace da kuma cimma mafi fitarwa da kuma tattalin arziki riba a kan wani fata Laser sabon na'ura. Musamman fata kayayyakin a daban-daban siffofi da kuma masu girma dabam za a iya Laser sarrafa don saduwa da ci gaba da Laser sabon, perforating, kuma engraving. A kewaye da m inji tsarin samar da lafiya da kuma tsabta aiki yanayi a lokacin Laser yankan a kan fata. Bayan haka, tsarin jigilar kaya ya dace don mirgina ciyarwar fata da yanke.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

▶ Standard Laser abun yanka na fata

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W * L)

1600mm * 1000mm (62.9"* 39.3")

Software

Software na kan layi

Ƙarfin Laser

100W/150W/300W

Tushen Laser

CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube

Tsarin Kula da Injini

Canja wurin bel & Matakin Mota

Teburin Aiki

Teburin Aiki Mai Canjawa

Max Gudun

1 ~ 400mm/s

Gudun Haɗawa

1000 ~ 4000mm/s2

Girman Kunshin

2350mm * 1750*1270mm

Nauyi

650kg

* Akwai Haɓaka Motar Servo

Giant Leap a cikin Haɓakawa

◆ Babban Haɓaka

Ta zaɓar duk tsarin da kuke son yankewa da saita lambobin kowane yanki na fata, software ɗin za ta sanya waɗannan ɓangarorin tare da mafi yawan ƙimar amfani don adana lokacin yankewa da kayan.

TheFeeder ta atomatikhade daTebur Mai Canjawashine mafita mafi dacewa don kayan mirgine don gane ci gaba da ciyarwa da yankan. Babu gurbataccen abu tare da ciyar da kayan mara damuwa.

◆ Babban Fitowa

biyu-laser-kawuna-01

Biyu / Hudu / Multiple Laser Heads

Matsaloli da yawa a lokaci guda

Don faɗaɗa fitarwa da haɓaka samarwa, MimoWork yana samar da kawunan laser da yawa don zama zaɓi don yanke ƙirar iri ɗaya lokaci guda. Wannan baya ɗaukar ƙarin sarari ko aiki.

◆ Sassauci

M Laser abun yanka iya sauƙi yanke m zane alamu da siffofi tare da cikakken kwana yankan. Bayan haka, ana iya samun fa'ida mai kyau da yankewa a cikin samarwa ɗaya.

◆ Safe & Tsari Tsari

rufe-tsara-01

Zane Mai Rufe

Tsaftace & Tsaftace Ayyukan Laser

Ƙirar da aka rufe tana ba da yanayin aiki mai aminci da tsabta ba tare da hayaki da ƙura ba. Kuna iya aiki da injin Laser kuma saka idanu akan yanayin yanke ta taga acrylic.

▶ Standard Laser abun yanka na fata

Haɓaka Zaɓuɓɓuka don Yankan Laser Fata

servo motor ga Laser sabon na'ura

Servo Motor

servomotor shine rufaffiyar madauki servomechanism wanda ke amfani da martanin matsayi don sarrafa motsinsa da matsayi na ƙarshe. Shigarwa zuwa sarrafa ta sigina ne (ko dai analog ko dijital) wanda ke wakiltar matsayin da aka umarce shi don mashin fitarwa. An haɗa motar tare da wani nau'in mai rikodin matsayi don samar da matsayi da saurin amsawa. A cikin mafi sauƙi, kawai matsayi yana auna. Matsayin da aka auna na fitarwa an kwatanta shi da matsayi na umarni, shigarwar waje zuwa mai sarrafawa. Idan matsayi na fitarwa ya bambanta da abin da ake buƙata, ana haifar da siginar kuskure wanda zai sa motar ta juya ta kowace hanya, kamar yadda ake bukata don kawo mashigin fitarwa zuwa matsayi mai dacewa. Yayin da matsayi ke gabatowa, siginar kuskure yana raguwa zuwa sifili, kuma motar tana tsayawa. Servo Motors tabbatar da mafi girma gudun da mafi girma madaidaicin yankan Laser da sassaƙa.

Idan kana so ka dakatar da hayaki mai ban sha'awa da wari kusa da goge waɗannan a cikin tsarin laser, damai fitar da hayakishine mafi kyawun zabi. Tare da ɗaukar lokaci da kuma tsarkakewar iskar gas, ƙura, da hayaki, za ku iya cimma yanayin aiki mai tsabta da aminci yayin kare muhalli. Ƙananan girman inji da abubuwan tacewa masu maye suna dacewa sosai don aiki.

Menene takamaiman bukatunku?

Bari mu sani da bayar da musamman Laser mafita a gare ku!

Laser Yanke & Fatan Zane: Inganci da Keɓancewa

Zane-zanen laser ɗaya ɗaya yana ba ku damar haɓaka ingancin kayan kamar fata na gaske, buckskin, ko fata. Ko jakunkuna ne, kayan aiki, kayan ado, ko takalma, fasahar laser tana buɗe yuwuwar ƙirƙira a cikin fasahar fata. Yana ba da zaɓuɓɓuka masu tsada amma nagartattun zaɓuɓɓuka don keɓancewa, alamar tambari, da yanke cikakkun bayanai, wadatar kayan fata da haɓaka ƙima. Ko abubuwa guda ɗaya ne ko samarwa mai girma, kowane yanki ana iya keɓance shi ta hanyar tattalin arziki don biyan bukatun ku.

Fatar Sassaƙa Laser: Ƙarfafa Sana'a

Me ya sa Laser engraver da abun yanka aka fi bada shawarar ga fata crafting?

Mun san cewa tambarin fata da sassaƙa fata hanyoyi ne na sana'a na yau da kullun waɗanda ke nuna nau'ikan taɓawa, ƙwararrun sana'a, da farin ciki na hannu.

Amma don ƙarin sassauƙa da samfuri mai sauri don ra'ayoyinku, babu shakka na'urar zane-zanen Laser co2 shine cikakkiyar kayan aiki. Tare da wannan, zaku iya fahimtar cikakkun bayanai masu rikitarwa da sauri & daidaitaccen yankewa da sassaƙa duk abin da ƙirar ku take.

Yana da m kuma cikakke musamman lokacin da za ku fadada sikelin ayyukan ku na fata da fa'ida daga gare su.

Yin amfani da yankan Laser mai jagorar CNC hanya ce mai inganci da adana lokaci don kera samfuran fata masu inganci. Yana rage yiwuwar kurakurai, don haka rage yuwuwar ɓata kayan aiki, lokaci, da albarkatu masu mahimmanci. CNC Laser yankan iya nagarta sosai kwafi da zama dole fata aka gyara domin taro, yayin da engraving damar sa haifuwa na nema-bayan kayayyaki. Bugu da ƙari, fasahar mu ta CNC tana ba ku damar ƙera keɓaɓɓen ƙira na musamman, iri ɗaya, idan abokan cinikin ku suka nemi su.

(Laser Cut Fata 'Yan kunne, Laser Yanke Fata Jacket, Laser Yanke Fata Bag…)

Samfuran Fata don Yankan Laser

Aikace-aikace gama gari

• Takalmin Fata

• Murfin kujerar Mota

• Tufafi

• Faci

• Na'urorin haɗi

• 'Yan kunne

• Belts

• Jakunkuna

• Mundaye

• Sana'o'i

fata- aikace-aikace1
fata-samfurori

Nemo ƙarin bidiyoyi game da masu yankan Laser ɗin mu a wurin muGidan Bidiyo

Kallon bidiyodon Laser yankan takalma zane

- yankan Laser

✔ tsaftataccen baki

✔ yankan santsi

✔ yankan tsari

- Laser perforating

✔ Ko da ramuka

✔ Kyakkyawan huda

Akwai Tambayoyi don Yankan Laser Fata?

Shawarar Injin Laser

Laser yanke fata inji

• Ƙarfin Laser: 100W/150W/300W

• Wurin Aiki: 1600mm * 1000mm

Yankin Tsawo: 1600mm * 500mm

na'ura mai zanen Laser fata

• Ƙarfin Laser: 180W/250W/500W

• Wurin Aiki: 400mm * 400mm

Koyi game da fata Laser sabon inji farashin
Ƙara kanka cikin jerin!

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana