Yankan Laser & Embossing ulu
Kayayyakin Kayan Ulu
Fleece ta samo asali ne a shekarun 1970. Tana nufin ulu na roba na polyester wanda ake amfani da shi wajen samarwa.na yau da kullun mai sauƙijaket.
Kayan ulu yana dakyakkyawan rufin zafi.
Wannan kayan yana kwaikwayon yanayin rufe ulu ba tare da matsalolin da ke tattare da yadi na halitta kamar jikewa lokacin da yake da nauyi, yawan amfanin gona ya dogara da adadin tumaki, da sauransu.
Saboda kaddarorinsa, kayan ulu ba wai kawai suna da amfani ba.shaharaa fannin kayan kwalliya da tufafi kamar kayan wasanni, kayan haɗi na tufafi, ko kayan ado, amma kuma ana amfani da su sosai don gogewa, rufi, da sauran dalilai na masana'antu.
Me yasa Laser shine Mafi kyawun Hanyar Yanke Fabric ɗin Ulu
1. Tsaftace Gefuna
Wurin narkewar kayan ulu shine250°CBa shi da ƙarfin jure zafi sosai, kuma yana da ƙarancin juriya ga zafi. Zaren thermoplastic ne.
Kamar yadda laser ke magance zafi, ulu yana da tasiri mai kyau akan fata.mai sauƙia rufe shi yayin sarrafawa.
TheUlun Fabric Laser Cutterzai iya samar da gefuna masu tsabta a cikin aiki ɗaya. Babu buƙatar yin aikin bayan an gama aiki kamar gogewa ko gyarawa.
2. Babu Canzawa
Zaren polyester da kuma zare masu ƙarfi suna da ƙarfi saboda yanayin lu'ulu'unsu kuma wannan yanayin yana ba da damar samar damai matuƙar tasiriSojojin Vander Wall.
Wannan juriyar ba ta canzawa ko da kuwa tana da ruwa.
Saboda haka, idan aka yi la'akari da lalacewar kayan aiki da ingancinsa, yankewa na gargajiya kamar yanke wuka yana da wahala kuma bai isa ba.
Godiya ga halayen yankewar laser mara taɓawa, ba kwa buƙatar yin hakangyara yadin uludon yankewa, laser ɗin zai iya yankewa cikin sauƙi.
3. Ba shi da wari
Saboda abun da ke cikin kayan ulu, yana fitar da warin wari yayin aikin yanke ulu, wanda za'a iya magance shi ta hanyar amfani da laser.Mai fitar da hayaki na MimoWorkda kuma hanyoyin tace iska don biyan buƙatunku na ra'ayoyin kare muhalli da muhalli.
Yadda Ake Yanke Fabric ɗin Ulu a Madaidaiciya?
Don yanke masana'anta na ulu a laser madaidaiciya,yi amfani da saitin wutar lantarki mai ƙarancin ƙarfi zuwa matsakaicida kuma matsakaici zuwababban saurin yankewa to hana narkewar abinci mai yawa.
Manne yadi a kan gadon laser don ya dace daguji canzawa kuma yi yanke gwajidon daidaita saitunan.
Yankewa sau ɗaya yana aiki mafi kyau don cimmawagefuna masu tsabta, masu santsi ba tare da tsagewa ba.
Tare da gyare-gyare masu kyau, ulu mai yanke laser yana tabbatar dasakamako masu inganci da ƙwarewa.
Manhajar Gidaje ta Mota don Yanke Laser
Wanda aka san shi da shisoftware na gyaran laser, ya ɗauki matsayi na farko, yana alfahari da ƙarfin sarrafa kansa mai ƙarfi da kuma rage farashi, inda mafi girman inganci ya haɗu da riba.
Ba wai kawai game da shigar da na'urar ta atomatik ba ne; wannan software ɗinfasali na musammanna yanke layi ɗaya yana ɗaukar kiyaye kayan zuwa sabon matsayi.
Themai sauƙin amfanihanyar sadarwa, kamar yaddaAutoCAD, yana haɗa wannan dadaidaito da rashin hulɗafa'idodin yanke laser.
Fleece ɗin Laser Embossing Shine Trend Na Gaba
1. Cika Kowane Ma'auni na Keɓancewa
Laser MimoWork na iya isa ga daidaito a cikin0.3mmSaboda haka, ga waɗanda ke kera kayayyaki masu sarkakiya, na zamani, da kuma inganci, yana da sauƙi a samar da samfurin faci ɗaya kawai kuma a ƙirƙiri keɓancewa ta hanyar amfani da fasahar sassaka ulu.
2. Babban Inganci
Ana iya amfani da ƙarfin laseran daidaita shi daidaizuwa kauri na kayanka.
Saboda haka, yana da sauƙi a gare ku ku yi amfani da maganin zafi na laser don samun nasaragaɓoɓin gani da na taɓawazurfi a kan nakakayayyakin ulu.
Alamar etching ko wasu ƙira suna kawoingantaccen haɓaka bambancidon yin yadin ulu.
3. Saurin Sarrafawa da Sauri
Tasirin annobar kan masana'antu ba a iya hasashensa ba kuma yana da wahala. Yanzu masana'antun suna komawa ga fasahar laser don sarrafawa.yanke daidaifaci da lakabin ulu a cikin daƙiƙa kaɗan.
Tabbas zai kasanceana ƙara amfani da shizuwa ga rubutawa, yin ado, da kuma sassaka a nan gaba. Fasahar laser tare damafi dacewayana cin nasara a wasan.
Injin Laser Don Yankewa & sassaka ulu
Na'urar Yanke Laser ta Musamman
| Wurin Aiki (W * L) | 1600mm * 1000mm (62.9” * 39.3”) |
| Ƙarfin Laser | 100W/150W/300W |
| Mafi girman gudu | 1~400mm/s |
| Saurin Hanzari | 1000~4000mm/s2 |
Injin Yanke Laser mara ƙima na Masana'antu
| Wurin Aiki (W * L) | 1600mm * 3000mm (62.9'' *118'') |
| Ƙarfin Laser | 150W/300W/450W |
| Mafi girman gudu | 1~600mm/s |
| Saurin Hanzari | 1000~6000mm/s2 |
