Bayanin Aikace-aikacen - Kai tsaye zuwa Canja wurin Fim (DTF)

Bayanin Aikace-aikacen - Kai tsaye zuwa Canja wurin Fim (DTF)

Laser Yanke don DTF (kai tsaye zuwa Fim)

Barka da zuwa duniyar ƙwaƙƙwalwar Fim ɗin Direct-to-Fim (DTF) Buga - mai canza wasan a cikin tufafin al'ada!

Idan kun taɓa yin mamakin yadda masu zanen kaya ke ƙirƙirar kwafi mai ɗaukar ido, ɗorewa akan komai daga tees ɗin auduga zuwa jaket ɗin polyester, kuna cikin wurin da ya dace.

Kai tsaye zuwa Fim

Farashin DTF

A karshen wannan, za ku:

1. Fahimtar yadda DTF ke aiki da kuma dalilin da yasa yake mamaye masana'antar.

2. Gano ribobi da fursunoni, da kuma yadda yake taruwa da sauran hanyoyin.

3. Sami shawarwari masu dacewa don shirya fayilolin bugu marasa aibu.

Ko kai ƙwararren firinta ne ko sabon mai son sani, wannan jagorar za ta ba ka ilimi mai zurfi don amfani da DTF kamar pro.

Menene DTF Printing?

Kai tsaye zuwa Fim Fim

DTF Printer

DTF bugu yana canja wurin ƙira masu rikitarwa akan yadudduka ta amfani da fim ɗin tushen polymer.

Ba kamar hanyoyin gargajiya ba, masana'anta-agnostic ne -cikakke ga auduga, gauraye, har ma da kayan duhu.

An sami karɓuwa a masana'antu40%daga 2021.
Ana amfani da tambura kamar Nike da masu ƙirƙira indie don haɓakar sa.

Shirya don ganin yadda sihirin ke faruwa? Bari mu karya tsarin.

Yaya DTF Printing ke Aiki?

Mataki 1: Shirya Fim

Injin DTF

DTF Printer

1. Buga zanen ku akan fim na musamman, sannan ku shafa shi da foda mai mannewa.
Manyan firinta masu ƙarfi (Epson SureColor) suna tabbatar da daidaiton 1440 dpi.

2. Foda shaker a ko'ina rarraba m don daidaito bonding.
Yi amfani da yanayin launi na CMYK da 300 DPI don cikakkun bayanai.

Mataki 2: Matsa zafi

Pre-datsa masana'anta don cire danshi.

Sa'an nan fuse fim a160°C (320°F) na dakika 15.

Mataki 3: Kwasfa & Bayan-Latsawa

Kwasfa fim ɗin sanyi, sannan danna-dama don kulle ƙirar.

Bayan-matsawa a 130°C (266°F) yana haɓaka dorewar wankewa zuwa zagayowar 50+.

Ana sayarwa akan DTF? Ga abin da muke bayarwa don Yanke Tsarin DTF:

An ƙera shi don Yankan SEG: 3200mm (inci 126) a Nisa

• Ƙarfin Laser: 100W/150W/300W

• Wurin Aiki: 3200mm * 1400mm

• Teburin Aiki tare da Rack Ciyarwa ta atomatik

Buga DTF: Ribobi & Fursunoni

Abubuwan Bugawa na DTF

Yawanci:Yana aiki akan auduga, polyester, fata, har ma da itace!

Launuka masu fa'ida:90% na Pantone launuka suna samuwa.

Dorewa:Babu fashewa, ko da akan yadudduka masu shimfiɗa.

Kai tsaye zuwa Fim Fim

Kai tsaye zuwa Buga Finai

Fursunoni Buga na DTF

Farashin farawa:Printers + fim + foda = ~ $ 5,000 gaba.

A hankali Juyi:Minti 5-10 akan kowane bugu vs. DTG ta 2 mintuna.

Nau'i:Ɗaukaka jin daɗi kaɗan idan aka kwatanta da sublimation.

Factor DTF Buga allo DTG Sublimation
Nau'in Fabric Duk Kayayyaki Auduga Nauyi Auduga KAWAI Polyester KAWAI
Farashin (100pcs) $3.50/raka'a $1.50/raka'a $5/raka'a $2/raka'a
Dorewa 50+ Wankewa 100+ Wankewa 30 Wankewa 40 Wankewa

Yadda ake Shirya Fayilolin Buga don DTF

Nau'in Fayil

Yi amfani da PNG ko TIFF (babu matsawa JPEG!).

Ƙaddamarwa

Mafi ƙarancin 300 DPI don kaifi gefuna.

Launuka

Kauce wa rabin gaskiya; CMYK gamut yana aiki mafi kyau.

Pro Tukwici

Ƙara 2px farin shaci don hana zubar jini mai launi.

Tambayoyi gama gari game da DTF

Shin DTF ya fi sublimation kyau?

Don polyester, sublimation yayi nasara. Don gauraye masana'anta, DTF tana mulki.

Yaya tsawon lokacin DTF ke ɗauka?

50+ wanke idan an danna shi da kyau (kowace AATCC Standard 61).

DTF vs. DTG - wanne ya fi arha?

DTG don kwafi ɗaya; DTF don batches (ajiye 30% akan tawada).

Yadda ake yanka Laser Sublimated kayan wasanni

Yadda ake yanka Laser Sublimated kayan wasanni

MimoWork Laser mai yankan hangen nesa yana ba da ingantaccen bayani don yanke tufafi masu daraja kamar su kayan wasanni, leggings, da kayan iyo.

Tare da ƙwarewar ƙirar sa na ci gaba da madaidaicin ikon yankewa, zaku iya samun sakamako mai inganci a cikin bugu na kayan wasanni.

Ciyarwar kai tsaye, isarwa, da fasalin fasalin suna ba da damar ci gaba da samarwa, yana haɓaka haɓakawa da fitarwa sosai.

Ana amfani da yankan Laser ko'ina a aikace-aikace daban-daban, gami da suturar ƙarami, tutoci da aka buga, tutocin hawaye, yadin gida, da na'urorin haɗi.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ) Game da Buga DTF

1. Menene Buga Kai tsaye zuwa Fim (DTF)?

Buga DTF shine hanyar canja wuri na dijital inda ake buga ƙira akan fim na musamman, an lulluɓe shi da foda mai mannewa, da matsa zafi akan masana'anta.

Yana aiki akan auduga, polyester, gauraye, har ma da yadudduka masu duhu - yana mai da shi ɗayan dabarun bugu mafi dacewa a yau.

2. Menene DTF Transfer Film Don?

Fim ɗin DTF yana aiki azaman mai ɗaukar hoto na ɗan lokaci don ƙira. Bayan an buga shi, ana shafa shi da foda mai mannewa, sannan a matse shi da zafi a kan masana'anta.

Ba kamar canja wuri na al'ada ba, fim din DTF yana ba da damar yin tasiri, cikakkun kwafi ba tare da iyakokin masana'anta ba.

3. Shin Fim Din Kai tsaye Ya Fi Buga Allon?

Ya dogara!

DTF Nasara Don: Ƙananan batches, ƙira masu rikitarwa, da yadudduka masu gauraye (babu allo da ake buƙata!).
Buga allo Na Lashe Don: Manyan oda (guda 100+) da kwafi masu ɗorewa (washes 100+).

Kasuwanci da yawa suna amfani da duka-bugun allo don oda mai yawa da DTF don al'ada, ayyukan da ake buƙata.

4. Menene Dabarun Kaitsaye zuwa Fim?

Tsarin DTF ya ƙunshi:

1. Buga zane akan fim ɗin PET.
2. Yin shafa foda (wanda ke manne da tawada).
3. Magance foda da zafi.
4. Danna fim ɗin a kan masana'anta da kuma kwasfa shi.

Sakamakon? Buga mai laushi, mai jurewa mai tsauri wanda ya wuce 50+.

5. Za ku iya amfani da Fim ɗin Canja wurin DTF a cikin Firintar Na yau da kullun?

A'a!DTF na buƙatar:

1. Firintocin da ke dacewa da DTF (misali, Epson SureColor F2100).
2. Tawada mai launi (ba tushen rini ba).
3. Foda shaker don aikace-aikacen m.

Gargadi:Yin amfani da fim ɗin inkjet na yau da kullun zai haifar da ƙarancin mannewa da fadewa.

6. Menene Bambancin Tsakanin Buga DTF da Buga na DTG?
Factor Farashin DTF Farashin DTG
Fabric Duk Kayayyaki Auduga KAWAI
Dorewa 50+ Wankewa 30 Wankewa
Farashin (100pcs) $3.50/shirt $5/shirt
Lokacin Saita Minti 5–10 Kowane Buga Minti 2 Kowane Buga

Hukunci: DTF ya fi rahusa don yadudduka gauraye; DTG yayi sauri don auduga 100%.

 

 

7. Menene Ina Bukata Don Maganin Buga DTF?

Muhimman Kayan Aiki:

1. Firintar DTF (3,000 - 10,000)
2. M powder ($20/kg)
3. Zafi (500 - 2000)
4. Fim ɗin PET (0.5-1.50 / takarda)

Tukwici na kasafin kuɗi: Kayan farawa (kamar VJ628D) farashin ~ $5,000.

8. Nawa Ne Kudin Buga Rigar DTF?

Rushewa (Kowace Rigar):

1. Fim: $0.50
2. Tawada: $0.30
3. Foda: $0.20
4. Ma'aikata: 2.00 - 3.50 / shirt (vs. 5 don DTG).

9. Menene ROI na Maganin Buga na DTF?

Misali:

1. Zuba Jari: $8,000 (Printer + kayayyaki).
2. Riba/Shirt: 10 (dillali) – 3 (farashi) = $7.
3. Break-Ko da: ~ 1,150 riga.
4. Bayanan Duniya na Gaskiya: Yawancin shagunan sayar da kayayyaki a cikin watanni 6-12.

Ana Neman Magani Mai sarrafa kansa da Daidaitaccen Magani don Yanke Canja wurin DTF?

Ana neman ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun Cutting Solutions?


Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana